Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไรท์เพลงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไรท์เพลงครับ

ไรท์เพลง สกุล.mp4 ต้องทำไงครับ

แล้ว แปลงไฟล์โปรแกรมไหนดีที่สุดอะครับ

ต้องแปลงไฟล์ก่อนครับ เป็น .dat ครับ ไรท์ Nero ง่ายหน่อย
    ผมใช้โปรแกรม ImTOO MPEG Encoder ในการแปลงไฟล์ต่างๆ ครับ (ได้หลายนามสกุลมาก)

Comment

เอาตัวนี้ไปลองเล่นดูงับป๋ม
      http://forums.overclockzone.com/foru...ead.php?t=7153

Comment

ใช้Nero7อยู่ครับ เดี่ยวจะไปUpdateเป็น8 เมื่อวานUpเเ้ล้วไม่ขึ้น

Comment

Originally posted by mrchosit View Post
          ใช้Nero7อยู่ครับ เดี่ยวจะไปUpdateเป็น8 เมื่อวานUpเเ้ล้วไม่ขึ้น
          ีืีีuninstall ไปเลยครับ nero 7 แล้วค่อยลง 8

ไม่งั้นปัญหาจะตามมานะครับ

Comment

dears ขอลิงค์ดาวโหลดด้วยครับ

Comment

Originally posted by mingming View Post
              dears ขอลิงค์ดาวโหลดด้วยครับ
              โพสขอในกระทู้นั้นได้เลยครับ เดี๋ยว จขกท.เขาจะจัดให้เองง่ะ....

Comment

Originally posted by magzaa View Post
                ีืีีuninstall ไปเลยครับ nero 7 แล้วค่อยลง 8

ไม่งั้นปัญหาจะตามมานะครับ
                ปัญหาเกิดตั้งเเต่Loadเเล้วล่ะครับ ความเร็วnet ที่Downloadเมื่อวานมันตกลงมาเท่ากับเเบบ56k
                เล่นerror ไปหลายfile ถ้าเป็นProgramทั่วไปคงไม่เท่าไหร่ นี่ผมUp windowsด้วยสิ

ขอบคุณมากครับที่บอก เเละก็ท่านอื่นด้วยครับที่ได้เเนะนำอะไรดีๆ

ผมคงยังไม่ได้ลงล่ะครับ สังเกตุอาการwindowsอยู่มันป่วย

Comment

ผมใช้โปรแกรม Xilisoft Video Converter อ่ะครับ ใช้ดีนะ

Comment

Working...
                  X