Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง Cyberlink PowerDVD Ultra Deluxe v.7.4 ไม่ได้ครับ มันขึ้น Error แบบนี้ ทำไงดี?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง Cyberlink PowerDVD Ultra Deluxe v.7.4 ไม่ได้ครับ มันขึ้น Error แบบนี้ ทำไงดี?

คือ ผมลงได้แต่ v.7.3 ที่เป็น Next Gen นะครับ แต่มันจะอ่านแผ่นได้บ้าง ไม่ได้บ้าง เลย Uninstall ออกเลย ... แล้วมาลง v.7.4 ครับ ... แต่ก็ลงไม่ได้ (ลอง Quit Antivirus ก่อนลงแล้วด้วยครับ) Drive C ผมมีเนื้อที่ว่างเพียบครับ 30 GB++

sigpic

อ๋อ มันแตกไฟล์ไม่ได้ครับ ให้ copy ตัวโปรแกรมลง hdd ก่อนครับ เพราะตอนนี้มันจะแตกไฟล์ใส่ cd

Comment

โอ้ ตัวใหม่ออกแล้วรึ

Comment

Originally posted by TaO_OaT View Post
        อ๋อ มันแตกไฟล์ไม่ได้ครับ ให้ copy ตัวโปรแกรมลง hdd ก่อนครับ เพราะตอนนี้มันจะแตกไฟล์ใส่ cd
        ขอบคุณครับ จะลองดูนะครับ

sigpic

Comment

ลงได้แล้วครับ ต้อง copy ลง HDD ก่อน แต่เวรตะไลจริงๆ หน้าปกบอก v7.4 แต่กลับได้ v7.3 ตัวเดิมที่มีอยู่ครับ

sigpic

Comment

เหอๆ ว่าแล้ว

เว็บหลักยังไม่ออกเลย v7.4

Comment

Working...
            X