Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยนะครับเรื่องไฟล์เสียงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยนะครับเรื่องไฟล์เสียงครับ

ช่วยหน่อยนะครับเรื่องไฟล์เสียงครับ

คือผมผมอัดเสียงพูดมาแต่ว่าอยู่ค่อนข้างไกลเลยได้เสียงพูดมาเบามาก เปิดลำโพงจนสุดแล้วได้ยินแต่พังไม่ชัดครับ เลยอยากจะหาโปรแกรมที่จะมาแยกเอาเสียงพูดออกมาให้ชัดๆ ไม่ทราบว่าพอจะมีโปรแกรมไหนพอจะทำได้ไหมครับ

ช่วยหน่อยนะครับขอบคุณครับ ...

ลองใช้ nero wave editor ดูครับ เพิ่มเสียง

Comment

พอจะมีวิธีใช้เบื้องต้นไหมครับ ของผมเป็น .WAV ครับ

Comment

Working...
      X