Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมว่า 163.69 WHQL okเลยแจ๋วสุด ทุกคนว่าจริงไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมว่า 163.69 WHQL okเลยแจ๋วสุด ทุกคนว่าจริงไหม

ผมใช้วิสต้าครับ ลองมาหมดแล้ว 163.71 163.75 แต่ลงตัวความลื่นที่ 163.69 WHQL

ผมก็ใช้อยู่นะคับ ลื่นหัวตาย อิอิ เห็นโหลดจากในบอร์ดเคยมีคนมาลงไว้

Comment

แง่วววว ผมพึ่งโหลดตัว 163.75 เสร็จ --"
      ว่าจะลบตัว 163.69 WHQL พอดีเลย 555+ ^^

Comment

ยังไม่ได้ลองซะงั้น ออกกันมาใหม่แบบรายวันเลยแฮะ....

Comment

ไปเอามาลองมั่งดีกว่า
          ลองๆ ถอดๆ จนมึนไปหมดเเล้ว สงสัยจะถอดไม่หมด มันเลยเเปลกประหลาด

Comment

nvidia เค้าภูมิใจนำเสนอด้วย http://www.nvidia.com/object/winvista_x86_163.69.html

Comment

มีเวอร์ใหนที่เปิดใช้ ntune ปรับออกทีวีมั่งครับ ลองมาหลายตัว ได้ที่ ตัว160.xx อ่ะ ตัวอื่น ntune มันไม่ขึ้น

Comment

Originally posted by 1two3 View Post
                มีเวอร์ใหนที่เปิดใช้ ntune ปรับออกทีวีมั่งครับ ลองมาหลายตัว ได้ที่ ตัว160.xx อ่ะ ตัวอื่น ntune มันไม่ขึ้น
                ลอง 158.22 งับ ผมว่าครบหมดเลยง่ะโดยไม่ต้องลงตัวอื่นเสริม....

Comment

158.22 มันมีปัญหาบางเกมส์มั่งปาวครับ เพราะ มี 158 .xx อยู่อันนึงเล่น ghost recon ไม่ได้ เลยต้องใช้ 160 แทน

Comment

เพื่อความแรง ไดร์เวอร์ต้องมาก่อน

Comment

แล้วแต่การ์ดจอด้วยหรือป่าวครับ

Comment

ช่วยแนะนำ Driver สำหลับเล่น lost planet บน vista แบบไม่มีปัญหาหน่อยครับ ผมลองอยู่หลายตัวแต่เล่นๆไปขึ้นจอดำแล้วก็หลุดออกมาอะครับ

Comment

การ์ดจอChipรุ่นเดียวกัน ต่างยี่ห้อยังให้ผลต่างกันมากมายเลยครับ
                          ไอ้Driverเนี่ยลองได้ไม่เบื่อจริงๆ ลองเเล้วมีอย่างอื่นให้เล่นเเถมมาด้วย

Comment

ผมใช่ตัวไหนมันก็กะตุกงะ 8800gts บน vista ใครรู้บ้างว่าต้องทำอย่างไร

Comment

อยากแรงตอนนี้ 167.26 มาแล้ว หุหุ

Comment

Working...
                              X