Announcement

Collapse
No announcement yet.

gf7300gt maxx เป็นไงมั่งครับ กูรู บอกหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• gf7300gt maxx เป็นไงมั่งครับ กูรู บอกหน่อย

ตอนนี้กำลังเล็งๆ ตัวนี้อยู่ครับ ไม่รู้ว่ามีคนเคยใช้แล้วเป็นไงมั่งครับรบกวนบอกหน่อยครับ แล้วเล่นเกมส์อะไรบ้าง ลื่นขนาดไหน หรือถ้างบประมาณนี้(2000 กว่าๆ) มีตัวไหนน่าเล่นม่างครับ

GF7300GT Maxx มันเกิน2000กว่าๆมะใช่หรอครับประมาณ3000กว่าๆด้วยซ้ำครับ ส่วนเรื่องเล่นเกมก็okครับ ลื่นพอใช่ได้ครับ แต่ผมใช้ GF7600GT ลื่นใช่ได้เลยทีเดียวแต่ซื้อมา 4000กว่าๆ ภสพสวยด้วยครับ

Comment

ตอนนี้ 7300gt maxx ที่ร้าน JIB อยู่ที่ 2170 อ่ะครับ

Comment

7300GT คุ้มค่าราคาถูกอีกตัวเลยครับ
        ลองๆดู 7600GS พวก DDR3 ก็น่าสนใจครับ

Comment

Spark GF7300gt maxx 256M 128B PCI-E - 2200฿

ใช้ได้ครับ เพือนผมมันเล่น Lost Planet Dx9 สบายๆ (ปรับต่ำหน่อย)

Comment

วันนี้ไปเดินดูมา กดตังแล้วว่าจะซื้อ เจอเจ้าตัวดันเป็นสีเขียว - -" เลยยังไม่เอา (แบบว่าแพ้สีเขียว)
            ไม่รู้ไปเห็นที่ไหนมาหว่า ว่ามันเป็นสีแดง งุงิ เสร้า รอดูไปอีกอาทิตย์

Comment

ขอบอกว่าคุ้ม มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
              ลองหามือสงอ ดู ไม่เกิน 1800

Comment

จขกท จะเล่นเกมไรล่ะคับ

การ์ดตัวนี้อัดแรมสะ 2 จิ้ก ปรับสูงหมด+AA 4X ก้อลื่น เหลือๆๆ

Comment

gf7300gt maxx แรงคุ้มราคาครับ

Comment

ราคา 2000 นิดๆ ตัวนี้ไร้คู่แข่งครับ เคยใช้อยู่เหมือนกัน

Comment

การ์ดตัวนี้ผมพึ่งซื้อมา 2 อาทิตย์ครับ ตัวการ์ดเปลี่ยนเป็นสีเขียวแล้วครับ คล้ายๆกะพวก 8500 8600(ของ Spark นะ) อะครับ

Comment

ภรรยาผมเล่นวินนิ่ง กับ testDrive ลื่นดีครับ

Comment

ร้านเกมส์ส่วนใหญ่ก็ใช้รุ่นนี้เลยครับ ของเค้าดีจริง ๆ กับงบขนาดนี้ครับ

Comment

คุ้มดีครับ ร้อนดี อิอิ แต่เล่น GRAW2 กระตุกหัวแตก (512) เอามาเพิ่มเป็น1 กิก ก็เล่นลื่นๆดี

Comment

Working...
                            X