Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูไฟให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูไฟให้หน่อยครับ

ไฟที่วิ่งตรงโปรแกรม speedfan อะครับ ว่ามันพอดีไหมครับ
    Attached Files

ถ้าโปรแกรมมันไม่มั่ว คุณควรเปลี่ยน psu โดยด่วนครับ
    +12v=5.89
    +3.3v=1.78
    +5v=4.76>>>อันนี้รับได้

ไอ้ตัวสีแดงอ่ะ แมนรับบ่ได้

Comment

อย่าลืมไปเปิด everest ดูด้วยหละครับ ว่าตรงกันป่ะ....

Comment

Originally posted by zman View Post
        ถ้าโปรแกรมมันไม่มั่ว คุณควรเปลี่ยน psu โดยด่วนครับ
        +12v=5.89
        +3.3v=1.78
        +5v=4.76>>>อันนี้รับได้

ไอ้ตัวสีแดงอ่ะ แมนรับบ่ได้
        มันมั่วครับ ถ้าเป็นจิง เครื่องเปิดไม่ติดไปแล้วครับ กรือถ้าทำงานได้ อุปกรณ์ก็ใหม้ไปนานแล้วครับ

Comment

ดูในไบออสเอาครับมันมั่วครับ

Comment

ใช้แล้ว มีด้วยอ๋อ
            +12v จ่ายแค่ 5.89v
            +3.3v จ่ายแค่ 1.78v
            .......5555

Comment

แล้วของผมมันถูกป่าวคับ
              Attached Files

Comment

Working...
              X