Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหา จะถามเกี่ยวกะเมนบอร์ด ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหา จะถามเกี่ยวกะเมนบอร์ด ครับ

คือผมอยากจะทราบ รายละเอียดและข้อแตกต่าง ของ M/B ของ
    asus -m2npv-mxและ m2n pv -vm
    ว่าต่าง กันยังใงครับ และรุ่นใหน น่า เล่นกว่ากัน ครับ คือผมยังไม่ได้เป็นสมาชิก นะครับ แต่ก็พยายาม สมักอยู่ แต่ยังไม่ได้ครับ ขอความกรุณาพี่ ช่วย ตอบหน่อยนะครับ คือผมงบน้อยนะครับ ก็เล็ง ๆ สองตัวนี้อยู่แต่ยังไม่แน่ใจว่า จะเล่นตัวใหนดี ครับ

ทั้งคู่ไม่ต่างกันครับ ถ้าให้ดี เพิ่มอีก 1000 บาท ดีกว่าครับ
    ใช้ตัวนี้ ASUS "M2N-E" nVidia nForce 570 Ultra Socket AM2

Comment

รูปคับ ASUS M2N-E AM2
      Last edited by putd_9; 25 Feb 2007, 15:37:52.

Comment

Working...
      X