Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>>>>>>>>>> AOC Club <<<<<<<<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในโบรชัวร์แจ้งว่ารับประกัน on-site 3ปี เบอร์Hot Line 1800299800
    งั้นคงไม่ต้องห่วงเรื่องการประกันครับ

Originally posted by nara9187 View Post
    AOC E2357Fh
    ที่นี่มี http://www.jetcom.co.th/index.php?la...&l=2&cid=49557

แต่ผมอยู่สุราษ เว็บ Advice ก็ยังไม่มี คือกังวนเรื่องการรับประกัน

Comment

• ผมเห็นหลายยี่ห้อละ ราคา23กับ24นี่ต่างกันมากเลยนะครับ
      24นิ้วบางจอไปหมื่นกว่า บางจอก็เกือบหมื่น แต่23นิ้วนี่ อย่างมากก็5000-7000
      สำหรับผมแค่เล่นเกมดูหนัง ไม่มีตัดต่อ 23นิ้วจะดีกว่ามั้ยครับ

Comment

• e2357fh เป็น LED
        i2353ph เป็น IPS ครับ
        ต้องแบบนี้สิ

e2357fh เป็ น LED Panel Tn
        i2353ph เป็น LED Panel IPS

Comment

• จะไปจัดอาทิตนี้แล้วคับ Aoc i2353ph. ไปเดินที่เซียมาอาทิตที่แล้วมีบูธ jib. ผมลองถามราคา ปล้วลองต่อเค้าดูได้ 5600 นะคับ ใครจะสอย ไปภายในอาทิตนี้นะคับ งานมีถึงอาทิตนี้

Comment

• ต้องการจอ aoc 2357fh อย่างสูง จะถอยได้ที่ไหนเห็นข่าวคราวเงียบหาย รอผู้ชี้แนะ#

Comment

• e2357fh ขายดีมากถามดูของหมดเกือบทุกร้าน แจ้งว่าเดี๋ยวเดือนหน้ามานะ
              ลองไปดูที่ร้าน Speed พันธ์ทิพย์ ชั้น 2 ไม่รู้ยังพอมีเหลือไหม

Comment

• จะเงียบไปไหน มาอับเดทกันได้เด้อ ใครถอยมาใหม่ หรือนานแล้วก็มาเล่าสู่กันฟังมั่งเด้อ อิอิ

Comment

• มีใครจะปล่อย i2353ph ไหม

อยากได้ราคาถูกๆ

Comment

• Originally posted by masterone View Post
                    จะเงียบไปไหน มาอับเดทกันได้เด้อ ใครถอยมาใหม่ หรือนานแล้วก็มาเล่าสู่กันฟังมั่งเด้อ อิอิ
                    จะเอาไปถมที่ เอ้ยจะเอาไปต่อ 3 จอหรอครับท่าน อิอิ ระวังเป็นโรคเหน็บที่คอนะครับ อิอิ แซวเล่นเด้อ เอิกๆ

Comment

• รับ i2353ph และ e2357fh รับดูแลต่อให้ ><

Comment

• i2353ph ตัวนี้ เป็น LED IPS

e2357fh ตัวนี้ เป็น LED TN

ผมเข้าใจถูกแล้วใช่มั้ยเนี่ย

Comment

• Originally posted by santazen View Post
                          i2353ph ตัวนี้ เป็น LED IPS

e2357fh ตัวนี้ เป็น LED TN

ผมเข้าใจถูกแล้วใช่มั้ยเนี่ย
                          ถั่วต้มเลยครับท่าน

Comment

• Originally posted by masterone View Post
                            ถั่วต้มเลยครับท่าน
                            ขอบคุณมากครับ เห็นรูปทรง e2357fh แล้วโดนมาก แต่ติดใจ IPS มากกว่า ใช้ IF23 ยังไม่เบื่อเลย

Comment

• รูปไม่ค่อยชัด กับเซตพอใช้ๆ

ผมไปจัดมาละครับที่เซียร์เมื่อวาน งาน JIB จัดมาได้ 5700
                              ลองเทสดูตอนนี้ยังไม่เจอแสงรัวๆ

Comment

• Originally posted by music13 View Post

รูปไม่ค่อยชัด กับเซตพอใช้ๆ

ผมไปจัดมาละครับที่เซียร์เมื่อวาน งาน JIB จัดมาได้ 5700
                                ลองเทสดูตอนนี้ยังไม่เจอแสงรัวๆ

เป็น Set ที่แจ่มจริงๆ เอิกๆ ว่าแต่นั่งเล่นใกล้ๆจอ ท่านปวดตามั่งไหมครับนั่น ของผมเคยเล่นใกล้ๆแบบนี้ แทบอ๊วกก อิอิ เลยจัดวางใหม่***งเป็นเมตรเลยทีนี้ อิอิ แต่ Set ท่านสุดยอกแล้วครับ แอบอิจฉา เอิกๆ

Comment

Working...
                                X