Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>>>>>>>>>> AOC Club <<<<<<<<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by masterone View Post
    เป็น Set ที่แจ่มจริงๆ เอิกๆ ว่าแต่นั่งเล่นใกล้ๆจอ ท่านปวดตามั่งไหมครับนั่น ของผมเคยเล่นใกล้ๆแบบนี้ แทบอ๊วกก อิอิ เลยจัดวางใหม่***งเป็นเมตรเลยทีนี้ อิอิ แต่ Set ท่านสุดยอกแล้วครับ แอบอิจฉา เอิกๆ
    ผมไม่แสบนะครับ ผมดันถนัดแบบนี้ ^ ^ ขอบคุณที่ชอบครับ

Comment

• สีเงินสวยจัง

ใช้ 2440v อยู่ คอก๊องแก๊งมาก ยืดหยุ่นมาก คงหักยากนะ ชนโต๊ะที จอจะหลุดออกมาจากฐาน ฮาๆ

Comment

• ใครจะปล่อย i2353ph PM มาได้นะครับ

Comment

• i2353PH ผมว่าถ้าได้ลองแล้วจะชอบครับ คุ้มค่าสมราคามากสวยหรู๋จริงๆ

Comment

• ชาว AOC อยากได้รุ่นไหนกันมากที่สุดครับ ขอ 1 รุ่นพอนะ

ผมจะนำเข้ามาขายให้ อิอิ พอดีมีแหล่งอยู่ สนใจกันเปล่า

Comment

• Originally posted by honza View Post
              ชาว AOC อยากได้รุ่นไหนกันมากที่สุดครับ ขอ 1 รุ่นพอนะ

ผมจะนำเข้ามาขายให้ อิอิ พอดีมีแหล่งอยู่ สนใจกันเปล่า

i2353ph ขอราคาถูกกว่าในตลาดนะครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by honza View Post
                ชาว AOC อยากได้รุ่นไหนกันมากที่สุดครับ ขอ 1 รุ่นพอนะ

i2353ph ด้วยครับ

Comment

• Originally posted by masterone View Post
                  i2353ph ขอราคาถูกกว่าในตลาดนะครับ อิอิ
                  Originally posted by netsurfz View Post
                  i2353ph ด้วยครับ
                  จะลองดูครับ จะได้ใช้ของดีๆกัน

เออว่าแต่ i2353ph ประเทศไทยขายเท่าไรครับ เอาราคาที่ถูกที่สุดที่หาได้ตามร้านชั้นนำนะ

Comment

จะลองดูครับ จะได้ใช้ของดีๆกัน

เออว่าแต่ i2353ph ประเทศไทยขายเท่าไรครับ เอาราคาที่ถูกที่สุดที่หาได้ตามร้านชั้นนำนะ
                    5790 หน้าร้าน หลังร้านไม่รู้ครับ อิอิ

Comment

• ^เคยเห็นหน้างานคอมมาทอยู่ ประมาณ 5,400.-

Comment

• AOC E2357FH ที่ไหนมีขายครับ

ถ้าคำถามซ้ำขออภัยครับ

Comment

• เห็นมีที่ร้าน speed พันทิฟประตูน้ำครับ แต่ไม่รู้ตอนนี้ยังอยู่หรือเปล่านะครับ แต่วันที่เจอเห็นพนักงานบอกมีเยอะครับ ยังไงลองไปดูนะครับ

Comment

• ไปจัดมาวันนี้เลย

Comment

• i2353ph response time มันเป็น 5ms (GTG) นี่ พี่ๆที่ใช้อยู่ มีเห็นภาพเป็น ghost ภาพตามมาบ้างมั้ยครับ
                              เวลาการเคลื่อนไหวของตัวละครตอนดูหนังเป็นยังไง มีกระตุกบ้างมั้ยครับ กำลังอยากได้อยู่เหมือนกัน ไม่งั้นกะจะไปเล่น
                              AOC E2357FH แทน

Comment

• จัดมาแล้วครับ i2353ph แหล่มจริงๆ

Comment

Working...
                                X