Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาเปิดคอมทำไมมีเสียงติ๊ดๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาเปิดคอมทำไมมีเสียงติ๊ดๆๆ

ตอนนี้คอมผมเป็นอะไรไม่รู้ครับ เปิดมาก็มีเสียง ติ๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หน้าจอก็ไม่ขึ้น เซ็งเลยครับ

ดันๆครับ

Comment

เป็นที่ฮาร์ดแวร์หรือป่าวครับ เสียบอะไรผิดประมาณ เนี๊ยะ หรือว่ามีอะไรสักอย่างน่ะเสีย

Comment

เสียบแรมไม่แน่นป่าวท่าน เวลาเสียบต้องเสียบให้สุด

Comment

เมื่อวานยังเปิดได้ไม่มีปัญหาครับพอมาวันนี้เปิดมาก็เป็นแบบนี้ครับ

Comment

ถอดแรมและ การ์ดจอออกมา เอายาลบ ขัดที่หน้าสัมผัส แล้ว เสียบใหม่ เข้าๆออกๆ เดียวก็ติดครับ

Comment

ตามท่านwikornว่าเลยครับ

Comment

Working...
              X