Announcement

Collapse
No announcement yet.

กะลังจะซื้อบอร์ดใหม่อ่ะคับ..ช่วยบอกหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กะลังจะซื้อบอร์ดใหม่อ่ะคับ..ช่วยบอกหน่อย

กะลังจะซื้อบอร์ดใหม่ลังเลว่าจะซื้อระหว่าง ASrock ConRoe 1333-D667 กะ
    GA-P31DS3L ไม่รู้ว่าตัวไหนดีกว่า แล้ว P3L ต้องใส่ RAM คู่ด้วยหรอคับ ใส่ตัวเดียวก่อนได้ป่าว
    ช่วยผู้รู้น้อยด้วยนะคับ ขอบคุณมากมาย

2ตัวนี้เทียบอยากเพราะราคาต่างกันตั้ง 800 แน่นอน แพงกว่าดีกว่า

ส่วนแรมไส่แถวเดียวก่อนก็ได้

Comment

GA-P31DS3L ดีกว่าครับ

Comment

GA-P31DS3L ดูดีมีภาษีกว่าครับ

Comment

Asrock อย่าไปเล่นเลยครับ เล่น กิกาบ๊วย ดู เท่ห์ กว่านะ อิอิ

Comment

Working...
          X