Announcement

Collapse
No announcement yet.

DX10 หาโหลดได้จากที่ไหนคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DX10 หาโหลดได้จากที่ไหนคร้าบ

หึหึ มีDX10เท่าไรส่งมาให้หมด

มันมากับ Vista + Driver VGA เรียบร้อยละครับ ไม่ต้องลง DX10 เพิ่ม OK

Last edited by TWK.; 15 Oct 2007, 19:21:25.

Comment

มีกะ XP แบบแจ่มๆ ก็ส่งมาให้ลองมั้งเน้อ....

Comment

ทำไม 2900Pro ผมมันยังเป็น DX9 อยู่หละครับ ใครมี 10 ของหน่อย

Comment

แบ่งปัน ผิดกฏ่ปาวหว่า

สมัครเอานะ โปรแกรมเพียบ bitcosmo.net

Comment

Originally posted by Microsoft View Post
            ทำไม 2900Pro ผมมันยังเป็น DX9 อยู่หละครับ ใครมี 10 ของหน่อย
            ท่านได้ใช้ Vista อะปาวครับ ท่าได้ใช้ก็รองรับเลย นะ
            เพราะการ์ดจอท่าน Support ละ
            แต่บางที่มันจะเขียนบอกว่า DirectX version DirectX 9.0 or better (ได้ COPY มาจากเครื่องผม)
            ไอ้ better นั้นละคือ DX10 อะ

Comment

แล้วตกลงมันมีให้โหลด install หรือเปล่าครับ ยังไงช่วย บอกหน่อย โหลดมาแล้ว แต่ มันเป็น ไฟล หลายอันไม่ใช้ ตัวติดตั้ง อ่าน ที่มันบอก มันก็บอกว่า ให้ ก๊อบ ไปใส่ ใน window system 32 แค่นั้น งง

Comment

Originally posted by Microsoft View Post
                แล้วตกลงมันมีให้โหลด install หรือเปล่าครับ ยังไงช่วย บอกหน่อย โหลดมาแล้ว แต่ มันเป็น ไฟล หลายอันไม่ใช้ ตัวติดตั้ง อ่าน ที่มันบอก มันก็บอกว่า ให้ ก๊อบ ไปใส่ ใน window system 32 แค่นั้น งง
                ของผมไม่ได้ Setup หรือ install ใดๆ ครับ
                มันมากับ Vista + Driver + VGA ที่ Support เรียบร้อบเลย อะ ไม่ต้องลงเพิ่ม
                ตอนนี้เล่น Crysis SP Demo DX10 / COH DX10 / Lost Planet DX10

Comment

Working...
                X