Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้เข้ามาตอบทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้เข้ามาตอบทีครับ

คือว่าเวลาที่ ผมเสียบ USB เข้าไป แล้วเวลาผมจะปิด USB ผมก็จะมาที่ทางขวามือเพื่อเลือก
    Safely Remove Hardware แต่ทางขวามือของผมมันไม่มีIconแสดง ให้ปิด จะทำยังไงให้Iconนั้นมาแสดงที่จอทางขวาล่างอะคับ
    ผู้รู้เข้ามาตอบทีขอบคุณคับ

Click ขวาตรง task bar แล้วเลือก properties แล้ว customize แล้วเลือกให้มันแสดง icon ตรง task bar ลองดูครับ

Comment

โอ้ว ขอบคุณมากคับ

Comment

แง้ว เจอแล้วคับ แต่มันอยุ่ในช่อง Past Item อะ กดเลือกทั้งหมดแล้ว3อันมันก็ยังไม่ขึ้นให้อะ

Comment

Working...
        X