Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านขาย Hardware ร้านใดที่คุณชื่นชอบมากที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านขาย Hardware ร้านใดที่คุณชื่นชอบมากที่สุด

ร้านขาย Hardware ร้านใดที่คุณชื่นชอบมากที่สุดครับเท่าที่เคยได้ซื้อมา
    162
    Hardware House
    5.56%
    9
    Jedi
    17.28%
    28
    TK
    32.10%
    52
    JIB
    13.58%
    22
    Advice
    2.47%
    4
    Busitek
    12.35%
    20
    Advice
    3.70%
    6
    IT Fever
    1.23%
    2
    Thanni
    3.70%
    6
    ร้าน Noname
    8.02%
    13
    Last edited by hoomupoo; 15 Oct 2007, 14:29:22.

บอกตรงๆว่าไม่มีครับ ร้านไหนถูกซื้อร้านนั้นครับ

Comment

ผมชอบ saveway อ่ะครับ (แต่ไม่มีในตัวเลือก)

Comment

TK เพราะคนขายน่ารัก......

ไม่มีร้านขาประจำ ร้านไหนถูกกว่า ประกันไว้ใจได้ซื้อหมด.....

Comment

busitek ครับ เป็นกันเองดี

Comment

ผมก็ได้หมดครับ ตอนนี้รู้สึกชอบสยามซอฟเทคครับเพราะราคาถูกดี แต่ผมโหวด ทีเคไป

Comment

anacom ก้อดีคับ^^

Comment

WBC หายไปใหน

Comment

save way ครับ

เฮียแกโม้เก่งดี ฟังเพลิน เคลมของก็ง่าย

อีกร้านก็ M inter ของหน้าร้านไม่เยอะ แต่สั่งได้ทุกอย่าง (เดินไปหยิบจากไหนมาไม่รุ๊) ต่อราคาได้อีกตะหาก
                  Last edited by gidd009; 15 Oct 2007, 15:17:35.

Comment

Advice ครับซื้อบ่อย จะได้อึด1คนแล้ว

Comment

ผมชอบร้าน IT Market ของเว็บ OCZ งับ....(คุ้นๆเปล่าง่ะ)

Comment

แล้วร้านไหนขายของถูกที่สุดอะครับ และบริการดีด้วยแนะนำหน่อยนะครับ จะไปประกอบคอมเครื่องใหม่อยู่อะครับ

Comment

Originally posted by sc View Post
                          Advice ครับซื้อบ่อย จะได้อึด1คนแล้ว
                          โอยย......อย่าเป็นคนเดียวกันเลยนะ...

Comment

รักทุกร้าน ยกเว้น HWH

Comment

M-INTER อะ
                              ไม่มีให้เลือกเลย ^^

Comment

Working...
                              X