Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปแอบส่องการ์ดกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปแอบส่องการ์ดกันครับ

ท่านให้ที่สงสัยว่าการ์ดท่าน เครื่องท่านจะเล่น เกมส์ไปต่อนี้ได้รึเปล่า ลื่นรึเปล่า ไปแอบดูสเปคกันครับ
    - Crysis
    - Need for Speed ProStreet
    - SimCity Societies

ข่าวประชาสัมพันธ์เกี่ยวกับงานเกมของ EA โดยทาง EA Thai จะจัดงาน EA Game Show ระหว่างวันที่ 27-29 ตุลาคม 50 ที่เซ็นทรัลเวิลด์ชั้น 1 ลานหน้า B2S โดยไฮไลท์ของงานนี้คือการได้ลองเล่นเกมที่ยังไม่วางจำหน่ายทั้ง Crysis, Need for Speed ProStreet, SimCity Societies, Army of Two, Orange Box, The Sims Castaway และเกมอื่นๆอีกมากมาย

ซึ่งผู้ที่มาร่วมงานจาก Community ต่างๆ ทาง EA จะจัดเตรียมสติกเกอร์สำหรับเขียนชื่อพร้อมโลโก้ของ community นั้นๆไว้ให้

ในงานยังมีการรับจองเกม Crysis, Need for Speed ProStreet และ SimCity Societies ซึ่งผู้ที่จองซื้อจะได้ไอเท็มพิเศษดังนี้

ผู้ที่สั่งจองเกมซิมซิตี้ โซไซตี้ส์ (SimCity Societies) จะได้รับ
    1) เกมซิมซิตี้ 3000

2) รหัสสำหรับดาว์นโหลดอาคารชุดเมืองไฮเท็ค 3 อาคาร

ผู้ที่สั่งจองเกมไครซิส (Crysis)
    จะได้รับรหัสสำหรับดาว์นโหลดรถหุ้มเกราะ สำหรับใช้ในโหมดผู้เล่นหลายคน (เล่นผ่านเซิร์ฟเวอร์)

ผู้ที่สั่งจองเกมนีดฟอร์สปีด โปรสตรีท (Need for Speed ProStreet)
    จะได้รับรหัสสำหรับดาว์นโหลด รถยนต์ยี่ห้อ Subaru รุ่น WRX

ป.ล. สเปคเครื่อง ผมจะกระซิบถาม เจ้าหน้าที่ EA เป็นการส่วนตัวครับ
    Last edited by Gearhead; 15 Oct 2007, 23:49:05.

ขอบคุณครับน่าสนใจมากๆ

Comment

หาไฟฉายก่อนนะ

Comment

อะชอบคะ

Comment

เอาไฟล์มาแจกมังนะคับ อิอิ เครื่องนู๋จะเล่นได้ไหมนี้ ^^

Comment

คาดว่าเป็น VGA Card ของ ASUS นะใช่ไหมพวก 8800 อ่ะ

Comment

ไปส่องอย่าอื่นแทนได้ป่ะ....

Comment

อยากเล่น ProStreet ง่า~

Comment

กะลังรออยู่ครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

แจ่มมากเลยครับ

Comment

ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ
                      ปล. จะเล่นได้มั้ยน้อ เครื่องข้าน้อยเนี่ย - -"

Comment

ผมเคยอ่านบางส่วนแล้วที่ http://www.nfsclub-th.net

งิงิ
                        GLORIOUS PC MASTER RACE
                        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

น่าไปชมงานครับ เกมส์ใหม่ทั้งน้านนนน

Comment

อยากเล่นทุกเกม

อิอิ

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                              ผมเคยอ่านบางส่วนแล้วที่ http://www.nfsclub-th.net

งิงิ
                              ผมเอามาจากเวปนั้นละครับ เพราะ...

Comment

Working...
                              X