Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเห็น Notebook ของเพื่อนๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเห็น Notebook ของเพื่อนๆครับ

พอดีนั่งจัดๆไฟล์รูปแล้วไปเจอรูปที่ถ่ายเครื่องตัวเองเก็บไว้ตอนที่พึ่งซื้อ keyboard มาใหม่ๆ + โต๊ะกำลังเรียบร้อยเพราะพึ่งจัดก็เลยอยากเอามาโชว์ครับ (แต่ตอนนี้รกมากมาย พอเห็นรูปนี้แล้วเกิดกำลังใจอยากเคลียร์โต๊ะใหม่มาทันตา 55+) แล้วของเพื่อนๆล่ะครับมาอวดเครื่องตัวเองกันหน่อยเถอะ
    Attached Files

Comment

เล่นมั่งครับ
      Last edited by tassapon; 1 Oct 2008, 17:27:13.

Comment

ลงด้วยๆ
        Last edited by watitta; 27 Aug 2008, 15:45:00.

Comment

คีบอด mac รุ่นเก่าอยู่ที่เท่าไหรละเนีย่จะไป เอามาใช้ กับ pc บ้างง

Comment

เครื่องสีดำนะครับสีขาวของคนอื่น

Comment

Originally posted by silverknight View Post
              คีบอด mac รุ่นเก่าอยู่ที่เท่าไหรละเนีย่จะไป เอามาใช้ กับ pc บ้างง

ประมาณ 1300 ครับ ราคามือ1 อ่ะนะ (ถ้าเอาแบบไม่มีไทยก็ 1100 ครับ)

เอามาใช้กับ pc ได้ครับ แต่ ปุ่ม F13 F14 F15 (ตำแหน่งของ print screen, scroll lock อะไรตรงนั้นอ่ะ) และปุ่ม eject จะใช้ไม่ได้ครับ ต้องลง driver ก่อนถึงจะใช้ได้ครับ

ส่วนคีย์บอร์ดแบบใหม่ (เหมือนที่ผมใช้) ก็ 1890 ครับไม่มีไทย (ถ้าแบบมีไทยด้วยก็ 2XXX) แต่ผมชอบแบบไม่มีไทยมากกว่านะ ผมว่ามันสวยดี

Comment

ทำไม จัด ฉาก ถ่ายรูป สะอาดจัง ??

( ของผม อ่ะ รก โค้ดๆ ดำด้วย ขี้มือ ติด )

Comment

ไม่ค่อยมีคนอยากเอาเครื่องตัวเองมาอวดเรยแฮะ

หรือว่าเคลียโต๊ะกันอยู่ ^^

Comment

ของผมส่งศูนย์อยู่ จอเน่าไปรอบ 2 สองแล้ว

Comment

รอกล้องอยู่อ่ะคับ ฮิๆ

Comment

ของผมมัน acer นี่แบบว่าเห็นทั่วบ้านทั่วเมืองคนใช้เกร่อออเลย คงไม่ต้องอวด อยู่ในลายเซ็นต์แล้ว

Comment

Originally posted by comeng View Post
                          ของผมมัน acer นี่แบบว่าเห็นทั่วบ้านทั่วเมืองคนใช้เกร่อออเลย คงไม่ต้องอวด อยู่ในลายเซ็นต์แล้ว
                          งั้นเอา Acer แบบบ้านๆ (บ้านผม) ไปดูก่อนละกัน อิอิ

Acer 5593 Body Aluminum alloy warranty 3Year

ภาพนี้ได้แรงบัลดาลใจมากจาก Asus S6F ผมทำเองกับมือครับ

กลายเป็น Acer 5593 Leather Collection by Neo_ze

การใช้งานนานๆ+เล่นเกมส์ OK เลยไม่ร้อนมือ ทำความสะอาดง่าย โดนน้ำยาได้ ไม่มีผลต่อการรับประกัน (ไปถามช่างที่ศูนย์ acer มา เชียงใหม่หน้า มช.)

ที่สำคัญ Notebook ผมเปลี่ยนสีได้ ดูดีขึ้นนะผมว่า (เพื่อนๆว่ามั๊ย)

ตอนนี้กำลังหาหนังลายสวยๆอยู่
                          Last edited by Neo_ze; 19 Oct 2007, 10:16:15.

Comment

ของผม S41 เดิมๆ หน้าตาปกติ เรยไม่ต้องโพส อิๆ

Comment

Originally posted by Neo_ze View Post
                              งั้นเอา Acer แบบบ้านๆ (บ้านผม) ไปดูก่อนละกัน อิอิ

Acer 5593 Body Aluminum alloy warranty 3Year

ภาพนี้ได้แรงบัลดาลใจมากจาก Asus S6F ผมทำเองกับมือครับ

กลายเป็น Acer 5593 Leather Collection by Neo_ze

การใช้งานนานๆ+เล่นเกมส์ OK เลยไม่ร้อนมือ ทำความสะอาดง่าย โดนน้ำยาได้ ไม่มีผลต่อการรับประกัน (ไปถามช่างที่ศูนย์ acer มา เชียงใหม่หน้า มช.)

ที่สำคัญ Notebook ผมเปลี่ยนสีได้ ดูดีขึ้นนะผมว่า (เพื่อนๆว่ามั๊ย)

ตอนนี้กำลังหาหนังลายสวยๆอยู่

งะสอนวิธีทำหน่อยดิ จะเอามาใส่ S41 กันไฟดูด อิอิ

Comment

Working...
                              X