Announcement

Collapse
No announcement yet.

MOH AIRBONNE ฉากนี้ผ่านไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MOH AIRBONNE ฉากนี้ผ่านไงครับ

ฉากที่เป็นหอคอยยักษ์ครับ มาถึงขั้นที่เราต้องลงไปห้องใต้ดินแล้วครับ พอลงไปที่เป็นเหล็กลาดๆ

แล้วจะเจอกับไอ้โหดใส่หน้ากากครับ เล่นมา 3 ตัวพร้อมกัน ก็ตายซิครับผม

ไม่ทราบว่าต้องกำจัดยังไงครับพวกนี้

ธรรมดา ถ้าด่านอื่นเจอตัวนี้ผมจะคอยใช้ไรเฟิลซุ่มยิงมัน แต่อันนี้มันไม่มีที่เลยครับ ปาระเบิด gammon มันยังไม่ตายเลย

รบกวนด้วยนะครับท่าน

ซุ่มยิงหัวครับ ค่อยๆ ซุ่มแล้วถอย

Comment

ผมวิ่งผ่านไปเลยครับ

Comment

Originally posted by Delivery69 View Post
        ผมวิ่งผ่านไปเลยครับ
        555 เหมือนกันเลยคับ วิ่งผ่านไปเลยอะ - -"

Comment

ค่อยๆ ยิงมันครับ หลบให้ดี ทางที่ดี 1-1 อิอิ

Comment

ต้องทำลาย ปืนใหญ่ ให้หมดทุกอันก่อนครับ ในMIni MAP มีบอก แล้ว ก็ ลงไปด้านล่าง ไปทำลาย รถ หุ้มเกราะมันก่อน แล้ววิ่งขึ้นมาอีก ไปวางระเบิดหอคอยนั่น แต่ตอนนี้ระวังๆ หน่อยนะ Strom Elite มันเยอะ ทางที่ดี ใช้ระเบิดไม่ก็วิ่งลูกเดียว วาง้สร็จวิ่งลงมาด้านล่าง กด ตูม จบ *-*

Comment

ตอนเล่นผมใช้ระเบิดครับ กะจังหวะดีๆ ปาทีจะได้เก็บหลายตัวหน่อย

Comment

ปาระเบิดรัวใส่มันเลยครับผมทำแบบนี้อ่านะ^^

Comment

ผมใช้ ปืนกลที่มันรูปร่างคล้ายๆ AK47 อ่ะคับ ลุยโล้ด ถ้ายศปืนเต็มแล้วอ่านะ ยิงแลกเลยครับ แต่ก็หวิดดับ

Comment

วิ่งสู้ฟัดสิคับ ก้มันไม่มีไรจะยิงจะปาได้แล้ว มันต้องวิ่ง

Comment

ยังอยู่ตรงนี้อยู่เลย กระสุนหมด ยิงตายไม่ครบ สงสัยต้องวิ่งผ่าน ใช้ ปืนสั้นยิงไม่ไหว

Comment

ด่านสุดท้ายแล้วนิ ผมปาระเบิดใส่เลยครับ กระหนั่มระเบิดเลย + ยิงหัว
                        ออกไปได้ก็จบ

Comment

หลบข้างเสา ไม่ก้อหลังกล่อง โผล่หน้ามายิงหัวมันครับ

ชอบไอนี้มากอึดได้ใจ ฆ่ายากดี กระหนำยิงมันแบบไม่ยั้ง - -

Comment

จบแล้วครับ เพิ่งรู้ว่่าเป็นฉากจบ

ขอบคุณพี่น้องทุกท่าน

Comment

Working...
                            X