Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครรอซื้อ notebook ในงาน commart ต้นเดือนหน้ากันบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครรอซื้อ notebook ในงาน commart ต้นเดือนหน้ากันบ้างครับ

ผมเล็ง Acer Aspire 5920G 302G20H ไว้ไม่รู้ว่าราคาจะลดลงมาเหลือเท่าไหร่

ไปเดินดูราคาที่ pantip มาตอนนี้อยู่ที่ 44,500 รวม vat และ +ประกัน 3 ปี

Comment

รอ เหมือนกัน ไม่รุ จาเอาตัวไหน ดีคิดไม่ออก งบ ก้อ 42k อ่าา เอนๆไป ทาง การ์ดจอ แรงๆ เอาไว้เล่นเกมอ่ะ

Comment

รอเหมือนกัน (ไปดู) ว่าแต่ asus มีไปมั้ย เผื่อจะได้ไปฟาดมาซักเครื่อง

Comment

อยากรู้ราคาในงาน ว่าg1s จะราคาเท่าไหร่..........ผมอยู่ขอนแก่นว่าจะไปซื้อที่โน้น...

Comment

G1S เหมือนกัน อยากให้มานลงมาหลัก 5**** จังแฮะ

Comment

G1S เห็นที่ pantip 59,900 ex vat

Comment

G1S ที่Pantip 59900 ครับ ยืนยัน
                Last edited by SlaxBlack; 18 Oct 2007, 23:20:05.

Comment

งาน commart มีวันไหน ??? ที่ไหน ???

Comment

รู้สึกจะวันที่ 1-4 เดือนหน้ามั้ง คงที่ศูนย์ สิริกิตเหมือนเดิม

Comment

1-4 เดือนหน้า ศูนย์สิริกิต ครับผม ดู hp dv2626tx เอาไว้

ไม่รู้จะถูกกว่าข้างนอกซักเท่าไหร่ ถ้าไม่กี่ร้อยซื้อข้างนอกดีกว่า ไม่ยุ่งยากในการเชคเครื่อง

Comment

1-4 พ.ย. เหรอครับเนี่ย

Comment

นิดนึงครับ ที่ราคา 44500 บาทไม่รวม VAT มันราคาของ 5920G 302G20H หรือ 5920G 302G16 ครับ เพราะตอนแรกก็เล็ง 5920G 302G16 ไว้ แต่เห็นราคา 5920G 302G20H มันลงเร็วดีก็ชักอยากได้เหมือนกัน
                          ปล. พอจะบอกชื่อร้านได้ไหมครับ ^___^

Comment

Working...
                          X