Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากใช้ Tuniq Tower กับ Q6600 ใส่ Case ปิดวางตั้งจะดีไหมเนี่ย...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากใช้ Tuniq Tower กับ Q6600 ใส่ Case ปิดวางตั้งจะดีไหมเนี่ย...

อยากใช้ Tuniq Tower กับ Q6600
    ถ้าใส่ Case ปิดแล้ววางตั้งจะดีไหมเนี่ยครับ

อืมม Tuniq ..... ผมว่าเปลี่ยนใจไปเล่น Tr Ultra120+ ดีกว่านะครับ

Comment

ถ้าวางตั้งจะทำให้ทำงานแย่ลงไหมอ่ะครับ

ผมว่าไม่นะ เหอๆๆ

อยากใส่ Ultra แต่ว่ามันใหญ่มากๆๆๆ อ่ะครับ...

Comment

ไม่แตกต่างหรอกครับในทางปฎิบัติ แต่ถ้าในทางทฤษฏีจะมีบ้างเล็กน้อย

Comment

แล้วแนะนำ รุ่นอื่นไหมครับ
          ผมอยากได้เล็กๆดีอ่ะครับผม

Comment

ตัวนี้เลยครับชัว THERMALRIGHT IFX-14 2550 บาทรับประกันคุ้มมาก

Comment

AC Freezer7 ครับเล็ก

Comment

Working...
              X