Announcement

Collapse
No announcement yet.

stanglehold ไม่ยอมให้ผมเล่น???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• stanglehold ไม่ยอมให้ผมเล่น???

ตามหัวกระทู้เลยครับ install เสร็จ จะเริ่มเล่น เค้าให้ใส่แผ่น เอาแผ่นใส่แล้ว ก็บอกว่าใส่แผ่นผิด(มี 3 แผ่น ลองทุกแผ่นก็ยังบอกว่าแผ่นผิด -*-) ทำไงดีครับ ใครเคยเป็นช่วยสอนที รบกวนครับ

crack ยัง

Comment

crack ยังไงครับ สอนหน่อยครับ

Comment

ซื้อมาจากไหน ลองถามคนขายดูซิครับ

Comment

coppy file ใน folder crack เอาไป วางไว้ใน directory ทีคุณ Install ไว้นะครับ
          -หาๆ ดู จะเจอ folder ชื่อ crack ใน แผ่นใด แผ่น หนึ่ง
          -แต่ถ้าใช้ file Image เล่น ต้องลง Program Demontools ก่อนครับ

Comment

ขอบคุณครับ แต่หา file crackไม่เจอครับ หาในทุกแผ่นแล้วครับ สงสัยต้องกลับไปหาคนขายละ

Comment

เพิ่งลองเล่น demo ตะกี้ (หลังเขาจริงๆผม) มันมากๆ เลย

Comment

สนุก ลองดิ่
                เกมสั้นจังเลย แต่ 12G เซ็งเลย

Comment

นี่คือ ขอเสีย ของการซื้อแผ่นเกมส์ตามร้านครับ แพงก็แพง บวก ลูกจ้างที่มาจ้างขาย ก็โง่ๆทั้งนั้น ให้ขอมูลผิดๆถูกๆ
                  ถ้าจะซื้อแผ่นเกมส์ แนะนำว่าให้สั่งตามเว็บไซด์ ดีกว่าครับ ชัวกว่า แผ่นเสียเครมได้ ถ้าเป็นตามร้าน คงยาก
                  แนะนำเว็บ www.staygames.net ถูกแสนถูก อันนี้เมลไปบอกว่าเกมเสียพร้อมส่งภาพไปวันรุ่งขึ้น เค้าส่งแผ่นใหม่ผ่าน EMS อย่างไว

Comment

Working...
                  X