Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า Intel มี Quad Core แท้แล้วหรือยัง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า Intel มี Quad Core แท้แล้วหรือยัง?

อยากทราบว่า Intel มี Quad Core แท้แล้วหรือยัง?
    เห็นมันจะมีรุ่น Quad ออกมาใหม่ ม.ค. ปีหน้าอ่ะครับ

สนใจ Q9450 แต่ว่ามันเป็น Quad แท้หรือยังอ่ะครับ

เนทีฟควอดคอร์ของ อินเทลต้องรอรุ่น เนฮาเลม ออกช่วงปลายๆปี 2008 หรือต้นปี 2009 นู่นครับ

Comment

ใช่แล้วคับ Quad แบบ native ต้องรอ Nehalem

Comment

ราคาคงสยองแตะ 4หมื่นเหมือนเดิมสินะครับเนี่ย.......

แล้วผมจะอัพ Q9450 ดีไหมอ่ะเนี่ย

กะจะอัพตรุษจีนปีหน้าน่ะครับเงินมาพอดีด้วย เหอๆ
        รอท้ายปีออกมาไม่ได้ซื้อหรอกครับ แต่จะรอรุ่นก่อนหน้านี้ลดราคาเท่านั้น
        Last edited by DynDasE; 16 Oct 2007, 22:30:15.

Comment

อยากได้ เนทีฟควอด ก็เล่น AMD Phenom ฆ่าเวลาก่อนก็ได้ครับ ป่านนั้นคงออกแล้ว

Comment

Working...
          X