Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600gts เจอDiRT ได้แค่นี้ละคับ AA2x ปกติไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600gts เจอDiRT ได้แค่นี้ละคับ AA2x ปกติไหม

แต่สุดยอดจิงกับการชน ชนตรงไหนพังตรงนั้นแจ่มมาก
    พวกพี่ได้เฟรมเรตเท่าไหร่กันคับ ทดสอบตามลายเซ็น
    Last edited by Auto Dark; 31 Aug 2008, 01:12:28.

น็อคไปแล้ว ถอนเกมส์ไปแล้วด้วยครับ ^^"

Comment

ยังไม่ได้เล่นเลย อะ
      ตอนนี้ ยิงๆๆๆๆ อย่างเดียวเลย (COH + Bioshock)

Comment

ของผม 8600GT กับ P4 ปรับ 800x600 AA2x ส่วนอย่างอื่นตามลายเซ็น ด่านนี้ได้ FPS แค่ประมาณ 15 เอง เพราะซีพียูมันช้า - -"

Comment

ผม x1950 gt,x2 4400+,ram 1 gb ปรับกลางบางอย่าง - สูงบางอย่าง 1440 x 900 ลื่นสบายคับภาพสวยมาก

Comment

เป็นเกมที่เยี่ยมมากครับ สนุกดีครับ ผมว่าปกติ ผมยังปรับ4x1280*1024 xt2900xtยังมีกระตุกบางช่วง กินสเปกเครื่องดีจริงๆ

Comment

Originally posted by Benz_36 View Post
              ของผม 8600GT กับ P4 ปรับ 800x600 AA2x ส่วนอย่างอื่นตามลายเซ็น ด่านนี้ได้ FPS แค่ประมาณ 15 เอง เพราะซีพียูมันช้า - -"
              ใกล้เคียงกันครับ เพราะใช้ P4 เหมียนกาน
              ฉากเล่นคนเดียวประมาณ 35-45
              แต่ถ้าหลายๆคัน นี่เหลือประมาณ 15 เองครับ

Comment

ว่าจะขายออก 8800gt งุงิๆๆๆ

Comment

ยังไม่เคยเล่น DiRT เลยครับเอา Xpand Rally ไปเทียบแทนได้ป่ะชนตรงไหนพังตรงนั้นเหมือนกันมีล่อกระเด็นกระจกแตกประตูกระโปงหน้าหลุด ฯลฯ ปรับ AA16x AF16x ครับ

Comment

Xpand Rally นี่ระบบความเสียหายมันคนละระดับกันก่ะ DiRT ครับ มันพังได้ทั้งคันจริงแต่มันเป็นแค่การจำลองเท่านั้นเอง ความเสียหายที่ได้จะดูแล้วค่อนข้างซ้ำ ๆ กัน (ขึ้นอยู่กับว่าจำลองมาได้ละเอียดแค่ไหน) แต่ DiRT มันอิงก่ะระบบฟิสิกส์เต็มตัวเลย ความเสียหายที่ได้จะดูไม่ค่อยซ้ำกันครับ แต่ก็สูบทรัพยากรอย่างหนักเลยทีเดียว

Comment

โอว 61 เฟรมเรท แจ่มมากคับ

Comment

แบบ 800*600 งับ มาให้ดูกาน เอเอ2เอก ปรับสุดหมด
                        Last edited by Auto Dark; 31 Aug 2008, 01:12:28.

Comment

Working...
                        X