Announcement

Collapse
No announcement yet.

ALIVENF6-VSTA กับ 6000 + ใช้กันได้ปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ALIVENF6-VSTA กับ 6000 + ใช้กันได้ปะครับ

ALIVENF6-VSTA กับ 6000 + ใช้กันได้ปะครับ

มันจะทำรัความเร็ว cpu ได้เต็มประสิทะภาพปะครับอยากประหยัดเงิน

ดันรอคนตอบง๊าบ

Comment

ใส่ได้
      ความแรงเต็มแน่นอน

Comment

ใช้ได้หมดครับถ้าเป็นซ็อกเก็ตเอเอ็ม2 ส่วนถ้าไม่OCก็ดูชิพเซ็ตตัวเดียวกันของแต่ละยี่ห้อเปรียบเทียบเลย์เอาท์ของบอร์ดดีกว่าครับ เผื่อว่าตอนประกอบออกมาแล้วสามารถจัดความเป็นระเบียบเรียบร้อยภายในเคสได้ง่าย (เช่นตำแหน่งของที่เสียบสายไฟต่างๆของบอร์ดมันอยู่ในตำแหน่งที่เหมาะสม เวลาเสียบประกอบเสร็จแล้วสายฟงสายไฟมันเกะกะกีดขวางทิศทางอากาศภายในเคสรึป่าว อะไรงี้ครับ) ที่เหลือก็ลองเปรียบเทียบราคาประกอบการตัดสินใจ

Comment

ใช้ได้ครับ..แบบไม่ต้องoc...ก็ได้ปรกติ
          บางทีอาจจะocได้อีกสัก 30% ด้วยซ้ำ..เห็นเขาลากกัน2.6-3.0 ในเว็บนี้แหละมีทดสอบให้ดู...

Comment

yes!!

Comment

Working...
            X