Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยนะคับว่านี่ประกันของTKเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้หน่อยนะคับว่านี่ประกันของTKเปล่า

ภาพใหญ่หน่อยนะคับจาได้เหนชัดๆ

ขอบคุงมากนะคับ

รูปใหญ่จริงๆ แต่ไม่มีภาพมุมอื่นหรือครับเพราะไม่เห็นมีอันไหนที่มันบ่งบอกว่าเป็น void เลย ลองดูตามซิ้งหรือตรงพอร์ทเชื่อมต่อด้านหลังด้วยครับ อาจจะมี

Comment

ไอ้ตรงที่มานเปนกลมๆอะคับ ช่ายประกันปะคับ หรือตอนแรกเค้าบอกผมของหิ้ว

วานต่อมาบอกประกันTK

ขอบคุงมากนะคับ

Comment

ประกันร้าน tk ชัว ล้านเปอร์เซนครับ สติกเกอร์เขาเป็นเองลักณ์ครับ

Comment

Ram G-Skill Sink แบบเก่าของผม ก็สติกเกอร์อย่างงี้ครับ

Comment

void ของ TK แน่นอนครับ แต่ว่า TK ไม่นำเข้าการ์ดจอนี่ครับ ถ้าประกันในประเทศจริงต้องมี void ของประกันศูนย์ด้วยครับ

Comment

Working...
            X