Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องกาดจออะค่ะรบหวนหน่อยนะค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องกาดจออะค่ะรบหวนหน่อยนะค่ะ

คือกลัวว่าจะโดนที่ร้านหรอกค่ะ จะซื้อการ์จด galaxy 7300 gt 512mb แต่ที่ร้านบอกว่ามันตกรุ่นแล้ว เสนอขาย รุ่น 7600 gs 512 mb ให้อยากทราบว่ารุ่นไหนดีกว่า แล้วกาดรุ่นนี้ดีไหมค่ะ ราคา3150 แผงไปไหมค่ะ ถ้าจะใช้ควรใช้รุ่นไหนดีค่ะ พอดีเป็นร้านเกมอะค่ะ รบกรนด้วยนะ ขอบคุณค่ะ

แนะนำ Galaxy 7600GS 256MB DDR3*** ~3500 ดีกว่าครับ

Comment

การ์ดจอ7600GS 512Mb ที่ว่าน่าจะเป็นแรมแบบ DDR2 น่ะครับ

ผมว่าซื้อ 7600GS DDR3 ไปเลยดีกว่าครับ ใช้เล่นเกมได้ลื่นว่าแบบเห็นๆ ราคามือ1ตอนนี้ประมาณ 3400นิดๆ

Comment

แล้วยี่ห้อนี้ดีไหมค่ะ

Comment

galaxy อะค่ะ

Comment

คุณภาพปานกลาง เหมาะสำหรับ OC ครับ

Comment

ยี่ห้อ โอเค นะ กาแลคซี่ ผมก็ใช้อยู่ ที่ร้านเหมือนกัน แต่ถ้าเป็นผม ผมใช้ 7300 maxx คุ้มกว่าราคาแค่ 2170 รับเกมส์ออนไลน์ได้ทุกเกมส์ แบบ สบายๆ

จริง ๆ ผมลองแค่ กาแลคซี่ X300 128/128 DDR1 เปิด Cabal สุด ไม่กระตุกครับ ผมซื้อมาราคามือ สอง 700 บาท
              สิ้นเดือนนี้จะสั่ง 7300 maxx มาลงในส่วนที่ใช้ออนบอด อยู่ ประมาณ 4 เครื่อง

Comment

7600GS DDR3 เลย คุ้มงับ

Comment

Working...
                X