Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Q]เซ็ตการเข้า Windows Logon Screen

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Q]เซ็ตการเข้า Windows Logon Screen

อยากจะถามว่าเราจะต้องเข้าไปแก้ Register ตรงไหนที่ทำให้ไม่ Logon Windows อัตโนมัติน่ะครับเพราะว่าตอนลง Windows ได้เอาแผ่นที่เค้ามีการ Modify แล้วมาลง ในแผ่นมันจัดการแก้ไขการ Logon เข้า Windows โดยอัตโนมัติน่ะครับรบกวนหน่อยนะครับอยากให้แก้กลับมาเป็นแบบที่เราต้องกดเข้าเองน่ะครับ -.-

ปล.ถ้าผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับ

ไม่รู้ว่าใช่แนวนี้หรือเปล่าง่ะ ลองเข้าไปดูก่อนครับ แต่ทำกลับกันนะ หุหุ
    http://forums.overclockzone.com/foru...ighlight=logon

Comment

โอ๊วขอบคุณมากครับรวดเร็ว อิ อิ เพียงแต่ว่าของผมมัน Auto Logon อ่ะครับผมไม่อยากให้มัน Auto Logon น่ะครับ ขอนั่งคลำดูก่องนะคร๊าบบ อิ อิ

เย้ได้แล้วครับขอบคุณมากนะครับคุณ dears
      Last edited by CreativeMAX; 17 Oct 2007, 01:57:21.

Comment

ไปเบิ่งใน User account
        ไม่ก็หาตัวช่วย TweakUI ก็ง่ายดีครับ โปรเเกรมเล็กๆจัดการรายละเอียดได้หลายอย่าง

Comment

เจ้า tweakUI เนี่ยสารพัดประโยชน์จริง ๆ ครับ

Comment

Working...
          X