Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำให้หน่อยครับ จะไปได้ซื้อวันพรุ้งนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำให้หน่อยครับ จะไปได้ซื้อวันพรุ้งนี้

จัดสเปคคอมให้ดังนี้ครับ แนะนำหน่อยครับ งบประมาณ 35000-38000 บาท
    สิ่งที่อย่างให้ มีครับ ดังนี้
    CPU Intel Core2 Quad >>>> แนะนำหน่อยครับ
    VGA GeForce 8800GTS 320MB DDR3>>>> แนะนำหน่อยครับ
    Mainboards >>>> แนะนำหน่อยครับ
    RAM >>>> แนะนำหน่อยครับ
    Hard Disk>>>> แนะนำหน่อยครับ
    Power Supplies>>>> แนะนำหน่อยครับ
    Cooler>>>> แนะนำหน่อยครับ
    ช่วยแน่ะนำหน่อยครับ ขอขอบคุณน่ะที่นี้ครับ ชี้แ่นะให้ทีน่ะครับ
    ไม่ค่อยจะรู้เรื่องไรมากงับ
    (T-T) ปล.สุราษฎร์ธานี

เมนบอร์ด P35-DS3R ครับ

Comment

CPU Intel Core2 Quad >>>> Q6600 9690 บาท
      VGA GeForce 8800GTS 320MB DDR3>>>> Galaxy 8800GTS 11140 บาท
      Mainboards >>>> Gigabyte GA-P35-DS3R 4,380 บาท
      RAM >>>> Geil Ultra Series 1GB/800*2 3,700 บาท
      Hard Disk>>>> Western Digital 160GB*2 RAID0 3800 บาท
      Power Supplies>>>> Enermax Liberty 500W 4540 บาท
      Cooler>>>> อันนี้ต้องความชอบส่วนตัว

ป.ล. ผมคนพังงา

Comment

Cooler>>>> อันนี้ต้องความชอบส่วนตัว ผมเลือกไม่ถูกเพราะ เลือกไม่ถูก
        ขอขอบคุณครับ คุณคนพังงา God_Hand
        ก็ช่วยๆๆแนะนำหน่อยล่ะกันครับ

Comment

เอาคอมไปทำอะไรครับ จอไหม

Comment

ก็เล่นเกมน่ะครับ จอไม่เอาครับ

Comment

Originally posted by knigth View Post
              ก็เล่นเกมน่ะครับ จอไม่เอาครับ
              เกมนี่เกมอะไรคับ ระบุมาเลย

Comment

ระบุเกมมาครับ งบขนาดนี้เล่น 8800 ได้สบาย

แต่ถ้าอยากได้ถูกกว่าเดียวผมจัดให้ เอาvga ให้เหมาะกับเกม

Comment

Originally posted by panpan182 View Post
                  ระบุเกมมาครับ งบขนาดนี้เล่น 8800 ได้สบาย

แต่ถ้าอยากได้ถูกกว่าเดียวผมจัดให้ เอาvga ให้เหมาะกับเกม
                  knigth_99@hotmail.com เมล์ ผมครับ พี่
                  Oblivion
                  ResidentEvil-4
                  เกมอื่นๆๆ Online .....
                  knigth_99 hotmail
                  Last edited by knigth; 17 Oct 2007, 02:01:15.

Comment

Working...
                  X