Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมสวยๆที่ติดกันมันเงียบดีอ๊ะป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมสวยๆที่ติดกันมันเงียบดีอ๊ะป่าวครับ

อยากสวย อยากให้มันเงียบด้วยอ่ะครับ ลงผิดห้องป่าวหว่า

ตัวไหนดีหละ???? เลือกแบบรอบไม่จัดก็โอเชนะ....

Comment

ถ้าเป็นพวกพัดลมที่ใช้กับคอม พวกนี้เสียงมันไม่ดังเท่าไหร่หรอกครับ(3pin เสียบลงบอร์ด)

แต่ถ้าพวกใช้ไฟจาก Molex 12V พวกนี้จะออกแนวโวยวายนิดนึง เพราะรอบมันสูงกว่า+คุมไม่ได้

ความจริงก่อนจะซื้อลองหาข้อมูลเฉพาะของแต่ละตัวดูเทียบกันก็ได้ครับ มันจะบอกว่ามีเสียงรบกวนมากน้อยแค่ไหน

ปล.ผิดหมวดครับ ^_^

Comment

Working...
      X