Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู็้้ S41-322 เืทส aquamark 3 ได้ 52333

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู็้้ S41-322 เืทส aquamark 3 ได้ 52333

เพิื่่งมีโอกาสไ้ด้เทส กับ aquamark 3 เป็นครั้งแรก เทสได้ 5 หมื่นกว่าตลอดเลยครับ

เลยอยากถามเพื่อนๆที่เทสได้ หกหมื่นกว่าว่า เวลา เทสนี่

ต้องปิดโปรแกรม อะไรเป็นพิเศษหรือเปล่าุ

ต้อง เซตใน aquamark ยังไง ผมปรับสุดหมดเลยถูกไหม

รบกวนด้วยนะคับ

ตอนนี้ผมใช่ driver ตาม อันนี้อยู่คับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=107085

3Dmark06 ได้คะแนนปกติมั้ยครับ
    ตรง Options คุณตั้งค่ายังไงบ้าง เพราะตอนผมโหลดมาก็สั่ง test เลย ไม่ได้ตั้งค่าอะไรเพิ่ม
    อยากรู้เหมือนกันว่าเป็นเพราะอะไร??? เพราะผมก็ใช้ driver ตัวนี้อยู่

Comment

ต้องเทสที่ resolution 1024x768 ครับ

Comment

ลองเปลี่ยน ไดว์เวอร์ ใหม่ ก่อนนะครับ

Comment

Originally posted by gunbizz View Post
          3Dmark06 ได้คะแนนปกติมั้ยครับ
          ตรง Options คุณตั้งค่ายังไงบ้าง เพราะตอนผมโหลดมาก็สั่ง test เลย ไม่ได้ตั้งค่าอะไรเพิ่ม
          อยากรู้เหมือนกันว่าเป็นเพราะอะไร??? เพราะผมก็ใช้ driver ตัวนี้อยู่
          3Dmark06 ยังไม่ได้ลองอะคับ เดี๋ยวลองดู

ผม ปรับใน option สุดหมดเลยยกเวนความละเอียดอะคับ

Comment

Originally posted by watitta View Post
            ต้องเทสที่ resolution 1024x768 ครับ
            ผมใช้ความละเอียดนี้ละคับ

Comment

Originally posted by specialty View Post
              ลองเปลี่ยน ไดว์เวอร์ ใหม่ ก่อนนะครับ
              เดี๋ยวจะลองดูคับ

Comment

ไม่รู้ว่า เกี่ยวกับที่ผม crack aquamark3 หรือเปล่า เพราะว่ามันบอกว่าถ้า crack แล้ว จะให้คะแนน ตรงกว่า -*- ไม่รู้เกี่ยวป่าว ใคร crack แล้วทดสอบได้เท่าไหร่มั้งคับ

Comment

ไม่เหนต้องcrackเลย เพราะเทสหัวข้อแรกก็พอแล้วล่ะครับ

แค่เวลาเทสไม่ควรให้พวกscan virusหรือ updateต่างๆ ทำงานเท่านั้นเอง

Comment

ของผมโหลดมาแล้วก็ลง แล้วก็เทสเลยไม่ได้ปรับอะไรอะ ลองลบทิ้งแล้วลงใหม่แล้วก็ Testเลยโดยไม่ต้องปรับอะไรดูนะครับน่าจะได้เท่าๆกัน

Comment

รู้สึกว่าจะเป็นที่ direct x อะคับ ลองลง 3Dmark06 แล้วมันมี dirext x 9 มาให้ aquamark ตอนนี้ได ้ 67533 3Dmark06 ได้ 2957

Comment

ต้องไม่ปรับอะไรเลยคือมาตรฐานที่สุดแล้วครับ เพราะถ้าเปิด AA คะแนนจะลดฮวบเลย

Comment

Originally posted by beckmee View Post
                          รู้สึกว่าจะเป็นที่ direct x อะคับ ลองลง 3Dmark06 แล้วมันมี dirext x 9 มาให้ aquamark ตอนนี้ได ้ 67533 3Dmark06 ได้ 2957
                          คะแนนนี้ S41 ใช่ไหม ใช้ Driver ตัวไหนครับ ทำไมคะแนนสูงจัง 3Dmark06 ผมยังไม่เคยแตะ 2900 เลย(ปรับ 1280x800)

Comment

DirectX ตัวใหม่มันOptimizeให้มีประสิทธิภาพสูงขึ้นอ่ะดิครับ

Comment

ี้ผมใช่ driver ตาม อันนี้อยู่คับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=107085

Comment

Working...
                              X