Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะเปลี่ยนสเปกนี้คุ้มไหมครับ ช่วยๆหน่อยน่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะเปลี่ยนสเปกนี้คุ้มไหมครับ ช่วยๆหน่อยน่ะครับ

โจทย์ : AMD 64bit 3000+ AM2@2.7G -----> X2 3600+ AM2

คำถามน่ะครับ:

1. ถ้าเปลี่ยน CPU ตามโจทย์ข้างบน จะมีผลมากไหมครับ เอาไว้ตัดต่อ PHOTOSHOP CS2 โดยเฉพาะ งานผมตัดต่อทั้งวัน งานภาพค่อนข้างใหญ่

่2. รุ่นที่ลงท้าย EE นี้ยังมีขายไหม ดูรหัสอย่างไรครับ

ยังไงช่วยด้วยน่ะครับ ขอบคุณมากๆครับ

3600 กับ 3800 ต่างกัน 900 L2มากกว่ากันมากครับ เลือกดีๆนะครับ

Comment

ก็มากพอสมควรครับ

Comment

1.ไม่มีผลครับ
        2.อันนี้ผมไม่ทราบว่ายังมีอยู่อีกหรือเปล่าครับ
        ------------------------------------
        ตัดต่อภาพ 3000+ ผมว่าเหลือเฟือแล้วครับ

Comment

Working...
        X