Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 2900PRO ควรใช้PSU อะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD 2900PRO ควรใช้PSU อะไรครับ

มันกินไฟไหมครับ

500 - 550 Watt เอาอยู่ ถ้า System ในระบบไม่มาก(พัดลมไม่เยอะ HDD ไม่หลายตัว อิอิ)

Comment

ครับๆเง่อๆ >.<

Comment

ถ้าเอามาแปลงร่างมันก็กินไฟพอๆกับ 2900XT น่ะแหละ

Comment

Originally posted by papababa View Post
          ถ้าเอามาแปลงร่างมันก็กินไฟพอๆกับ 2900XT น่ะแหละ
          แปลงร่างแล้ว 550 W ก็เอาอยู่ ตอนนี้ใช้ Asus 550W อยู่น่ะ

Comment

ENERMAX 460W จะไหวไหมครับ ว่าจะออกชุดใหม่พรุ่งนี้

Comment

ถ้าไม่ถึง 500 จาใหวมะครับ>.< กลัวเสียตังหลายต่อ

Comment

Originally posted by point View Post
                ถ้าไม่ถึง 500 จาใหวมะครับ>.< กลัวเสียตังหลายต่อ
                อืมน่าคิด

Comment

ควร500w เต็มครับ ตอนผมใช้ e-max li500w ใช้ได้ดีเลยครับแต่พออัดhddอีก2ลูกเป็น4ลูกเริ่มไม่ไหวมีอาการเผื่ออนาคตหน่อยดีครับ 600wอัพ

Comment

ครับผม....ขอบคุณRep ทุกคนครับ

Comment

Working...
                    X