Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อx1950pro-cfหรือhd2600xtดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อx1950pro-cfหรือhd2600xtดีครับ

เพราะเพื่อนให้พาไปส่งซื้ออ่าครับเลยอยากถามสมาชิกทุกคนว่าช่วยแนะนำทีครับเพราะเพื่อนผมมันทำร้านถ่ายรูปอยู่อ่าครับช่วยเลือกและแนะนำทีครับ

Originally posted by nonthanan View Post
    เพื่อนให้พาไปสั่งซื้อครับ เลยอยากถามสมาชิกทุกคนหน่อยครับ เพราะเพื่อนผมมันทำร้านถ่ายรูปอยู่ครับ ช่วยเลือกและแนะนำทีครับ
    แก้แล้ว คำถามประมาณนี้รึเปล่าครับ
    -------------------------------------------------------------------------

ซื้อ 2600XT ดีกว่าครับ

Comment

ไม่ได้เน้นเล่นเกม 2600 เน้นเกม 1950

Comment

เห็นมีแต่คนจะสอย 2600XT แฮะ....อยากได้มั้งจังง่ะ แต่ติดภาระกิจกู้ชาติ เลยตัดใจไม่ลงซะที หุหุ

Comment

เพื่อนผมสอยไปแล้วครับx1950pro-cfครับเล่นนีชคาร์บอนเนียนสุดๆๆ

Comment

เห็นเขาว่ากันว่าถ้าเล่น พวก hd ต้องใช้กับ vista ถึงจะแจ่มคับ^^

Comment

ผมใช้ hd 2600 xt ของ sapphire
              ราคา 3800 เอง

จับ OVER ซะให้เข็ด
              ปกติ core/mem 800/1400
              จับมาขี่ซะ 900/1800
              ไม่มีแฮงค์ ครับพี่น้อง
              ของเค้า ดีจริงๆ

Comment

เซง แล้วสรุปตัวไหนดีกว่าอะ ซื้อ X1950 GT-4500- ช้ำใจ

Comment

มานดีคนละแบบคับผม แต่ผม เลือก X1950 pro คับผม ^^

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
                    มานดีคนละแบบคับผม แต่ผม เลือก X1950 pro คับผม ^^
                    ถูกต้องคร้าบ

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
                      ถูกต้องคร้าบ
                      ด้วยครับ อิอิ เล่นตอนนี้ยังไม่ง้อวิสต้า ก็ X1950Pro ไปโลด

Comment

1950Pro แรงกว่า 2600XT DDR4 แบบรู้สึกได้

แต่ 2600XT รองรับ DX10 นะตัวเอง

Comment

เออ งั้นก็รู้สึกดีขึ้นมาหน่อย

Comment

อีกหนึ่งเสียงว่า 1950pro น่าเล่นกว่า 2600xt ครับ

Comment

X19500000 จ้า ใช้อยู่เหมือนกัน อิอิ

Comment

Working...
                              X