Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ราคา Floppy disk มือ1 ถูกสุดราคาเท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ราคา Floppy disk มือ1 ถูกสุดราคาเท่าไหร่

ตอนนี้ราคา Floppy disk มือ1 ถูกสุดราคาเท่าไหร่ครับ ยี่ห้ออะไร แล้วที่ไหนมีขายราคานั้น

270-300 บาทครับ

อยู่ย่านไหนครับ หาแหล่งขายที่ใกล้บ้านครับ
    ราคาไม่น่าจะแตกต่างกันมาก

Comment

ผมซื้อของซัมซุงมา250

Comment

120บาท 1000ทิพชั้น4 มือ1ประกัน1ปี แต่ลืมง่ะว่ามันยี่ห้ออะไร หุหุ

Comment

120-250 แล้วแต่ประกัน+ร้านที่ซื้อ

Comment

ยี่ห้อ teak(ไม่รู้พิมพ์ผิดเปล่า แต่เรียกว่า เทียก ประกันดีคอม) มีปัญหาเปลี่ยนของให้เลยครับ ประกัน 1 ปี

Comment

ร้อยสองร้อยนี่เเหละครับ ไม่เกินนี้

Comment

250 คับ sony/pana ^^

Comment

รู้แต่ตอนนี้ผมสามารถบูตผ่าน Flash Drive ได้แล้วอ่ะ หุหุ จากกระทู้นี้(ขอบคุณคร้าบ) ก็เลยคิดว่าผมคงจะไม่ได้ใช้ถาวรแหล่ะ

Comment

ซื้อยี่ห้อ TEAC มาราคา 260 ครับ ประกัน D-Com

Comment

เห็นบางร้านขายอยูที่ 190 ครับ อิอิ

Comment

Working...
                      X