Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF8600GT เล่น World in Conflict ค้างบ่อยจังเลย ทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF8600GT เล่น World in Conflict ค้างบ่อยจังเลย ทำไงดีครับ

ผมสงสัยว่า เกมนี้ Nvidia แพ้ Ati หรือป่าวครับ ให้เฟรมเรต อย่างต่ำเลยสำหรับ Nvidia แต่ลอง Ati HD2600XT ลื่น ไม่มีค้างครับ เป็นเฉพาะเกมนี้นะครับ แต่เกมอื่นลื่นดีครับผมใช้ XP ครับ Driver 163.71 ไม่ทราบว่าท่านอื่นใช้ Driver เวอร์ชั่นไรครับ ที่ไม่ค้างหรือหายกระตุกได้ครับ ช่วยแนะนำที

OC เลยครับ

Comment

ยังไม่ได้ซื้อมาเล่นเลย ไว้จะมาบอกนะ xfx 8800gts

Comment

สงสัยเหมือนกัน แต่ใช้ 163.69 ผมเล่น ได้ลื่นกว่า ลองเปลี่ยนดิสิผมเล่นก็ไม่ค้างนะ เป็นที่ driver มั้ง

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
          สงสัยเหมือนกัน แต่ใช้ 163.69 ผมเล่น ได้ลื่นกว่า ลองเปลี่ยนดิสิผมเล่นก็ไม่ค้างนะ เป็นที่ driver มั้ง
          ครับผมขอบคุณครับ เดี๋ยวลองเปลี่ยนดูครับ ถ้าไม่ดียังไงเดี๋ยวจะลองวิสต้าละครับ

Comment

Working...
          X