Announcement

Collapse
No announcement yet.

คนในเว็ป OVERCLOCKZONE ใช้ 8800GTS กันเยอะแค่ไหนหรอครับ รายงานตัวทีครับ จะได้สู้ๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โต๊ะคอมดูเป็นระเบียบเรียบร้อยดีแฮะ....

ขอบคุณครับ

Comment

น้องม๋า XFX 8800GTS 320m ครับ

Comment

Comment

Asus EN8800GTS 320MB รายงานตัวฮับ
          ตอนนี้เกมส์ในเครื่องเพียบ หุหุ

Comment

Sink CPU กับ Mainboard

เจ้าของกระทู้

อยากทราบว่า รุ่นอะไรครับ ?
            GLORIOUS PC MASTER RACE
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

8800 GTS 320M มี บอดสีดำด้วยหรอครับ พี่ๆ

Last edited by Kengjeed; 17 Oct 2007, 22:27:42.

Comment

ขอถามหน่อยครับ ผม ไปเปลี่ยน รูป ตรงนี้ แล้ว มัน จะมีผล อะไรไหม ครับ ตรง คำว่า ASUS อ่ะครับ ม่ะรูจะเป็นอะไรไหมอ่ะครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณ ครับ

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                  Sink CPU กับ Mainboard

เจ้าของกระทู้

อยากทราบว่า รุ่นอะไรครับ ?
                  - Arctic Cooling Freezer 7 Pro
                  - Asus P5B

ครับ

Comment

- สีอะไรก็ได้ครับ แล้ว Partner จะสั่งครับ สีชมพูยังได้เลยครับ
                    - รูปล่างสุดน่าจะเป็น XFX 7950GT

Comment

- Arctic Cooling Freezer 7 Pro
                      - Asus P5B
                      อ่ะ พี่ สุดยอดเลยอ่ะ แค่ตาเห็นก็รูหมดเลย เทพๆๆๆ ตัวจริง

Comment

Originally posted by Kengjeed View Post
                        8800 GTS 320M มี บอดสีดำด้วยหรอครับ พี่ๆ

ของเมืองนอกเค้ามีหลายยี่ห้อ หลายเวอร์ชั่นมากกว่าครับ ทั้งจากโรงงานและจากสำนักโมทั้งหลายแหล่

ปล. น้องเก็บสายเรียบร้อยมากๆ ขนาดสายลำโพง ยังใส่ท่อร้อยอย่างดี ว่างๆ มาเดินสายให้พี่มั่งดิ่ หลังเครื่องงี้เป็นขยุ้มๆเลย

ปล.2 Delux เอา 88 อยู่เด้วยหรอเนี่ย

Comment

คาดหวังว่าเร็ว ๆ นี้คงจะได้มันมาเชยชมบ้างนะครับ

รอ 8800GT ก่อนซักพัก ขอดูท่าทีซักเล็กน้อย อิอิ

Comment

ท่าน kengjeed ครับ ถ้าสายไฟที่ต่อเข้าการ์ดท่าน เป็นแบบสาย Y แนะนำให้เอาหัว Molex มาเสียบก่อนทั้ง 2 หัว แล้วค่อยเสียบปลายสาย Y เอาการ์ดครับ ไฟจะได้นิ่งกว่าครับเห็นมีหัว Molex เหลืออยู่

Comment

ของเมืองนอกเค้ามีหลายยี่ห้อ หลายเวอร์ชั่นมากกว่าครับ ทั้งจากโรงงานและจากสำนักโมทั้งหลายแหล่

ปล. น้องเก็บสายเรียบร้อยมากๆ ขนาดสายลำโพง ยังใส่ท่อร้อยอย่างดี ว่างๆ มาเดินสายให้พี่มั่งดิ่ หลังเครื่องงี้เป็นขยุ้มๆเลย

ปล.2 Delux เอา 88 อยู่เด้วยหรอเนี่ย
                              ไม่ถึงกับอยู่ครับ เวลาเล่นเกมปกติทุกอย่าง เล่นทั้งวันก็ไม่งอแงครับ แต่เวลา เข้า ไปที่ไบออส ที่ตอนเปิดเครื่อง แล้ว กด Delete อ่ะครับ มันหน่วงๆ มากๆอ่ะครับ ช้ามากๆเลย กำลัง เก็บเงิน ซื้อ ซัพพาย อยู่ครับ

Comment

ท่าน kengjeed ครับ ถ้าสายไฟที่ต่อเข้าการ์ดท่าน เป็นแบบสาย Y แนะนำให้เอาหัว Molex มาเสียบก่อนทั้ง 2 หัว แล้วค่อยเสียบปลายสาย Y เอาการ์ดครับ ไฟจะได้นิ่งกว่าครับเห็นมีหัว Molex เหลืออยู่
                                พี่ Gearhead ครับ ผม งง ตรงคำว่า สาย Y อ่ะครับ แล้ว หัวแบบ Molex คือสายแบบไหนครับ งง อ่ะครับ สอนผมที ครับ เพื่อผม เข้าไบออสแล้ว อาจจะหาย หน่วงๆไปเลย ครับ ขอบคุณ ครับ

Comment

Working...
                                X