Announcement

Collapse
No announcement yet.

คนในเว็ป OVERCLOCKZONE ใช้ 8800GTS กันเยอะแค่ไหนหรอครับ รายงานตัวทีครับ จะได้สู้ๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คนในเว็ป OVERCLOCKZONE ใช้ 8800GTS กันเยอะแค่ไหนหรอครับ รายงานตัวทีครับ จะได้สู้ๆครับ

ผมน้องใหม่ครับ อยากทราบว่าคน ในเว็ป OVERCLOCKZONE ใช้ 8800GTS กันเยอะแค่ไหนครับ แล้วพอได้ใช้ 8800GTS รู้สึกยังไงมั่งครับ อยากทราบมากๆเลยครับ แนะนำตัวหน่อยนะครับ
    อยากมีชมรม SERIES 8 ... มั่งอ่ะครับ เพื่อนๆพี่ๆ ใช้กันแล้วเป็นไงมั่ง ** ขอโทษนะครับที่ตั้งกระทู้ใหม่ ไม่รูว่าผิดไหมอ่ะครับ**ม่ะค่อยรูเรื่องงับ

Last edited by Kengjeed; 21 Oct 2007, 10:35:26.

ก็ดีครับ ลื่นดี ถึงจะปรับได้ไม่สุดก็เถอะ

Comment

Gearhead
      ขอยืมรูปของพี่มาโชว์หน่อยนะครับ มันสุดยอดมากๆ

Comment

กะลาสีรายงานตัวฮับ..!!!

Comment

วางจอยยังวางเป็นระเบียบเลยนะครับ 8800GTS ก็ Ok ครับ คล้ายๆกันหมด

Comment

Originally posted by Kengjeed View Post
            ขอยืมรูปของพี่มาโชว์หน่อยนะครับ มันสุดยอดมากๆ
            ก็ Winfast 8800GTS 640MB เดิมๆ ธรรมดาๆ นี่ล่ะครับ

Comment

ใช้ได้ดีมากครับไม่มีอาการงอแงเลย อดีตครับxfx8800gts320mb@650/1980 ปรับอะไรก็ง่ายครับ พอมาใช้atiเหนื่อยเอาเรื่องเลยกว่าจะปรับได้เข้าที่
              Last edited by sc; 17 Oct 2007, 20:36:26.

Comment

ตกลงไม่ปล่อยแล้วเหรอครับ -..-

Comment

กะลาสี

รายงานตัว เช่นกัน ฮับบบ
                  GLORIOUS PC MASTER RACE
                  May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ATI

Comment

หุหุ ผม galaxy 8800 gts 320 m ก็ดีครับพอเล่นเกมได้ อุ่นดี รอราคาลงอิกนิดจะสอยมา sli อิกซักตัว คงเล่นซักปีสองปีค่อยเปลี่ยนละครับ
                      ยินดีต้อนรับครับพี่ๆที่นีเขาใจดีทุกคนครับ ผมได้ความรู้จากที่นี้เยอะแยะเลยละ
                      เครื่องผมไม่ใส่เคสละคร็อกมันหมดเลยร้อนหน่อย หุหุ
                      Last edited by Transister; 19 Sep 2008, 16:44:49.

Comment

GF8800GTSของผมคู่กะ E6750 ลื่นหัวแตกครับ เล่นเกมส์Ghost Recon 2:Advance war figther ลื่นมากมายครับ

Comment

เล่นเหมือนกันคับที่ผ่านมือมา มี gts 4 ตัว (อันนี้ขายเปลี่ยน brand บ้าง จิงๆไม่ได้ต่างไรมากคับ ต่างที่ default clock กับ รับประกันคับ ) ปัจจุบันเหลือ 2 ตัว ของ xfx ทำ sli จะขายก็เสียดายบอร์ด
                          และก็มีอีกตัวเป็น gtx คับ

โดยส่วนตัวผมชอบ GTX โดดๆมาก เหอะๆ

Comment

วางจอยยังวางเป็นระเบียบเลยนะครับ 8800GTS ก็ Ok ครับ คล้ายๆกันหมด
                            ขอบคุณครับ จอยนี้สำหรับ วินนิ่งกับแข่งรถอย่างเดียวเลยครับ พี่น้อง อิอิ

Comment

ตกลงไม่ปล่อยแล้วเหรอครับ -..-
                              ไม่ปล่อยแล้วครับ ตอนนั้นโดนกระแสรุมเล้าทำให้ ไขว้เขว่ ครับ แต่ได้พี่ อาร์ท มาชี้แนะเลยคิดได้แล้ว ครับ ขอบคุณ พี่ๆทุกคนที่ให้ความรู้ น้องใหม่ คนดี ครับ ขอบคุณ จริงๆครับ

Comment

Working...
                              X