Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม battlefield เล่นออนไลน์ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม battlefield เล่นออนไลน์ไม่ได้ครับ

เข้าไปที่ "เล่นหลายคน" ไม่เห็นมี server อะไรขึ้นมาเลย

อัพแพทช์หรือยังครับ แล้ว ต้องของแท้นะครับ
    เน็ต hi-speed ขึ้นไป

Comment

ต้องอัพแพทช์ก่อนหรือครับ อืมๆเดี๋ยวไปลองโหลดดูก่อน
      แผ่นแท้ครับ เนท1กิ๊ก

Comment

แล้วต้องโหลดแค่อันล่าสุดหรือ ต้องไล่มาทีละอันครับ

Comment

อันล่าสุดเลยครับ^^1.41มั้งน่าจะใช่

Comment

ตามข้างบนไป
            คับ

Comment

อย่าลืมซื้อภาคเสริมนอร์ทเทิร์นสไตร์คด้วยล่ะคับ(190.-) กันเซ็งเวลาเปลี่ยนmap

Comment

Originally posted by crYsIs View Post
                อันล่าสุดเลยครับ^^1.41มั้งน่าจะใช่
                Battlefield 2นะครับ 1.41

Comment

BF2142 1.25 ครับ

อึ้งที่ว่าเนต 1 G

Comment

เนทผม 256k เอง T-T

Comment

Working...
                    X