Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี 2500 ซื้อเมาส์ยี่ห้อไหน รุ่นไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี 2500 ซื้อเมาส์ยี่ห้อไหน รุ่นไหนดีครับ

ช่วยแนะนำทีครับ เอาแบบมีสาย และก็ไม่มีสายแนะนำด้วยครับ ทำงานทั่วไป เล่นเกมส์บ้างนิดหน่อย แต่เน้นกระชับมือ ครับ เพราะเป็นคนมือใหญ่

Razer Deathadder ไปเลยครับ(มีสาย)

Comment

ขนาดนั้นเลย ผม ไช้ 250 บาทเองซื้อไว้เลย 10ตัวไช้ได้ทั้งชีวิต อิอิ

Comment

oker 150.-

Comment

กำ มี เม้า 2500 ขายด้วย เหรอ -*-

Comment

ผมยังใช้อันไม่ถึงร้อยอยู่เลยครับ จะเล่นตัวละ 2500 เลยหรือครับ....

Comment

อิจฉาคนรวยจังครับ

Comment

Logitech G5 เลยครับเล่นเกมส์มันส์แน่ๆครับ เป็นแบบ Laser ด้วย ลื่นแน่นอนครับ 2060 บาทครับ

Specifications

Interface: USB
                Optical/Ball: Laser
                Resolution: 2000 dpi
                Features:
                Laser Technology
                Tilt Wheel
                Full-Speed USB
                Adjustable Sensitivity
                Weight Tuning
                On-the-fly Sensitivity Switching
                An ultra-high resolution engine churns images at an astounding 6.4 megapixels per second
                A massive (30-pixel by 30-pixel) sensor array and precision laser technology provides best-in-class performance and tracking
                Warranty: 2 Years
                Package: Retail

Comment

Logitech G5 แจ่มมากคับ แต่ผมชอบG7มากกว่า^^

Comment

ผมพึงซื้อ G7 มาคับ ไร้สายกะชับมือมากเลยชอบๆ น้ำหนักกำลังดี มี8ปุม ชอบตรงลูกกลิ้งมันดันซ้าย-ขวาได้
                    ตั้งค่าได้ ผมตังดันซ้ายเป็นขยายหน้าจอ ดันขวาเป็นปิดหน้าจอ ปุมนิ้วโป้งเป็น back ดูเว็บสะดวงดี โงตั้งหลายวันว่ามันมีให้ดันซ้าย-ขวาตรวลูกกลิ้ง แบบว่าพึ่งเคยใช้ของแพงคับ 8ปุมตั้งค่าได้หมดคับจะเป็น copy paste cut ได้หมด ผมเอามาเน้นเล่นเกมคับ

Comment

ผมเห็นเมาส์อยู่ตัวนึง ไม่ติดราคา แต่บอกว่าผ่อน 3 เดือน (ถึงขนาดต้องผ่อนนี่มันเท่าไหร่วะ)

Comment

-*-

Originally posted by cliff123 View Post
                        กำ มี เม้า 2500 ขายด้วย เหรอ -*-
                        มากมายครับ

Comment

2500 = ="

Comment

เป็นผมคงถอยเม้าท์แค่500
                            ที่เหลือลงการ์ดจองับ คิคิ

Comment

อันละ300 เรายังว่าแพงเลยอิๆๆๆ อิจฉาจัง

Comment

Working...
                              X