Announcement

Collapse
No announcement yet.

**โอ้ว..!!! บอร์ดเงียบเหงามากมาย งั้นเอาปัญหานี้ไปกิน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• **โอ้ว..!!! บอร์ดเงียบเหงามากมาย งั้นเอาปัญหานี้ไปกิน

ตามรูปครับ

ปกติ x1650 pro Core/Mem มัน 600/700*2 ใช่มะครับ
    แล้วนี่มันคือ ??? งงเป็ด
    Riva มันหลอนป่าวครับ มันดันเอามาคูณหลายรอบจิง -*-

Attached Files

ลอง riva หลายๆเวอร์ชั่นยังครับ.......

Comment

ใช้ของ Sapphire อะครับ
      แล้วพอลองใช้ Rivatuner คล๊อกดู
      ลาก(Core)นิสสเดียว กด Test ภาพแตกเลย -*- รีเครื่องใหม่อย่างเดียว

หรือว่าเป็นที่ 2 โปรแกรมนี่ มันตีกันเอง -*-
      ขอบคุณทุกคำตอบครับ

งงเป็ด???

Comment

ว้าว แรง tripple data rate

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
          ว้าว แรง tripple data rate
          อิอิ
          ถ้ามันแรงตาม Rivatuner มันบอกจริง
          คิดดู ถ้าเอามาคลอดฟาย จะขนาดไหน

8800 ultra ก็มาเหอะ O_o

Comment

อย่าสงสัยเลยครับ คุณได้ของดีแล้ว เค้าไส่ชิบมาผิดล๊อด สุดยอดเลย 5555+

Comment

พระเจ้ายอด มันจอร์ทมาก Oo

Comment

Originally posted by npzero View Post
                อย่าสงสัยเลยครับ คุณได้ของดีแล้ว เค้าไส่ชิบมาผิดล๊อด สุดยอดเลย 5555+
                vbvb อิอิ
                จริงหรอครับ งั้นก็สุดยอดเลย
                ยังงั้นต้องเจอนี่ AQuamark3
                ลองเทสชิปเทพหน่อย

เทพมะครับ คะแนนเกือบ 6 หมื่นแหนะ ชิปเทพ -*-
                สูสีกะ 8800 Ultra มะครับ -*-

ปล.Riva มันมี Version ไหนบ้างอะครับ ล่าสุดใช้ดีไหมครับ

Comment

..คะแนน พอๆกะ x1950 pro ของผมเลยครับ

Comment

เป็น Riva เป็น 2.05 ครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                      เป็น Riva เป็น 2.05 ครับ
                      คุณหัวเกียร์หมายถึง "เปลี่ยน Riva เป็น 2.05" ใช่มะครับ
                      อิอิ แอบแซวเล็กๆ

ปล.เมื่อวานคุณหัวเกียร์ไปไหนมาครับ ไม่ค่อยเห็นโพสเลย คิดถึง

Comment

Originally posted by hamoy View Post
                        ปล.เมื่อวานคุณหัวเกียร์ไปไหนมาครับ ไม่ค่อยเห็นโพสเลย คิดถึง
                        เขาไป..............................

Comment

Originally posted by pionut View Post
                          ..คะแนน พอๆกะ x1950 pro ของผมเลยครับ

แล้วแต่วันอ่ะครับ เพราะM/B มันเน่า
                          บูทเครื่องต้องกด F1 ตลอด (CMOS Setting Wrong)
                          ยังไม่มีเวลาเอาไปให้ร้านดูเลยครับ คาดว่าน่าจะเป็นที่ช่องไส่ถ่าน
                          เพราะเปลี่ยนถ่านมา 3 ก้อนละ(3ยี่ห้อ) ก็ไม่หาย
                          ก็เลยต้อง Set o/c CPU ใหม่ทุกวัน
                          (ใช้แบบนี้มาเกินครึ่งปีละครับ อิอิ เนื่องจากขี้เกียจยกไปหาช่าง)

วันไหนอยากแรงก็ลากเยอะหน่อย อิอิ
                          Last edited by hamoy; 19 Oct 2007, 10:28:20.

Comment

Originally posted by dears View Post
                            เขาไป..............................

Comment

โคตรแรงอ่ะครับ ทำไปได้ - -*

Comment

Working...
                              X