Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมหน่อยครับ (พี่ น้อง ) +_+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมหน่อยครับ (พี่ น้อง ) +_+

คือมันขึ้นแบบนี้ ครับ
    เมื่อคืนกับตอนเช้ายังเล่นได้อยู่เลย อยู่ๆ มันก็เป็นแบบนี้ อะครับ --"
    Vista กับ COH ยังเล่นได้ไม่มีปัญหา ครับ
    ลงใหม่ 10ๆ รอบก็ใม่หาย อะ ทั้ง Vista ด้วย เล่นได้แป๊บๆ ก็เป็น
    Last edited by TWK.; 14 Sep 2008, 20:05:02.

ลงเกมใหม่หลายรอบไม่หาย งั้นลงวินโดวส์ใหม่แล้วกัน

Comment

โบกมืออำลา....หุหุ

Comment

สงสัยว่าวิสต้าจะทำพิษ...

Comment

เข้าใจว่าเป็นที่ Windows นะครับ

ลองกับ XP รึยังอ่ะครับ ^_^

Comment

Originally posted by นานวัน View Post
            ลงเกมใหม่หลายรอบไม่หาย งั้นลงวินโดวส์ใหม่แล้วกัน
            ลอง Vista ใหม่ 3 รอบ เกมส์เป็น 10ๆ รอบ ครับ
            อาการเหมือนเดิมหมดเล่นได้ไปซักพัก ก็เป็นอีกคือเข้าไม่ได้ อะ

Originally posted by dears View Post
            โบกมืออำลา....หุหุ
            สงสัยต้องรอตัวที่เสถียรๆ แล้ว อย่าว่า ละ -*-

Originally posted by guru View Post
            สงสัยว่าวิสต้าจะทำพิษ...
            ครับท่าทางจะไม่นิ่งครับ ตัว BETA พวกนี้นะครับ

Originally posted by UnNormalZ View Post
            เข้าใจว่าเป็นที่ Windows นะครับ

ลองกับ XP รึยังอ่ะครับ ^_^
            XP เล่นบ่ได้ครับ DirectX not Supprt ครับ (ลงลองดูละ)
            *แต่ความจริงมันก็เขียนว่า DX9 / DX10 + XP / Vista นะ ไหง XP ไม่ Support หว่า

เอาดันๆๆๆๆ ขายได้ไวไว ครับ เล่น COH ต่อไป +_+

Comment

ท่านเดี่ยวผู้เชี่ยวชาญยังไม่ทราบ แล้วผู้น้อยอย่างกระผมจะทราบไม๊เนี่ย ?

สันนิษฐาน (เดา) เบื้องต้นว่าน่าจะเป็นที่วิตต้าอ่ะครับ

Comment

แต่เอ๊ะ มันบอกว่าผิดปรกติที่ Bioshock.EXE นี่นา
                ไฟล์ที่เอามาแก้ไอ มีปัญหาหรือเปล่าครับ

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
                  แต่เอ๊ะ มันบอกว่าผิดปรกติที่ Bioshock.EXE นี่นา
                  ไฟล์ที่เอามาแก้ไอ มีปัญหาหรือเปล่าครับ
                  อืม งั้นเป็นไปได้ว่ามีปัญหาที่ไฟล์ซะล่ะมั้งครับ (เดาครับ) ^_^

Comment

มาดันครับ เอาไว้เป็นกรณีศึกษา น่าจะไปลงห้องเกมนะท่าน

ที่นั้นเซียนเกมเยอะ บางทีไม่ค่อยออกมาหน้าบ้านกันเลยไม่เห็นกระทู้

Comment

อืมมมม น่าสงสัยเหมือนกันครับ ว่ายาแก้ไอที่ได้มาหมดคุณภาพ
                      ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ เดี๋ยวจะลองหาแผ่นอื่นๆ ดูครับ
                      เล่นใน XP ผมว่าดีสุด ละ ปัญหาน้อยอะ Vista ยังไม่ค่อยเวิร์กเท่าใหร่เลย +..+

Comment

ใช้ Driver VGA ตัวล่ารึยังครับ
                        Update Vista รึยังครับ

เดาๆครับแต่อาจช่วยได้

พวกฝรั่งก็เจอเหมือนคุณครับเขายังแก้กันไม่ได้เลย แต่เขาใช้ GF7 นะ
                        http://forums.2kgames.com/forums/showthread.php?t=13728
                        Last edited by papababa; 18 Oct 2007, 22:13:41.

Comment

Originally posted by papababa View Post
                          ใช้ Driver VGA ตัวล่ารึยังครับ
                          Update Vista รึยังครับ

เดาๆครับแต่อาจช่วยได้
                          ไดร์เวอร์มีเป็นกรุเลย ลองหมดละเป็นเหมือนเดิมจ๊ะ (มีประมาณ 4-5 ตัว ตัวล้าสุดคือ 163.75 อะ)
                          ส่วน Update นะมัน Update ไม่ได้ หิหิหิ กลัวนะ (ใช้ของแท้เกิน)

Comment

มาช่วยดู (ดูเฉยๆ หึหึ )

ปล. และช่วยดันครับ

Comment

ไม่ได้เล่น vista ซะด้วย ไม่รู้จะช่วยยังไง อิอิ

Comment

Working...
                              X