Announcement

Collapse
No announcement yet.

วานู้รู้ถามเรื่อง MB ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วานู้รู้ถามเรื่อง MB ทีครับ

พอดีจะซื้อ คอมใหม่ หลังวันที่ 29ตค.นี้ จะรอดู 8800GT ออกมาก่อนอะครับ เห็นมีคนบอกว่า ถ้า MB ไม่ดีเท่าไร ประสิทธิภาพของการ์ดจอจะออกมาไม่หมด (อันนี้ในเชิงไม่ oc นะครับ) แล้วจะมาจับคู่กับ X2 4000+ ครับ อยากหา MB ที่ลงตัว งบไม่เกิน 3500 ครับ ไม่เกินเลยนะครับ ยี่ห้ออะไรก็ได้เช่น อบิต กิกกาไบต์ ดีเอฟไอ แอสซุส แอสร็อค วานตอบด้วยครับ

รอท่านๆหน่อยครับ

Comment

ครับดันๆๆๆ อ้อลืมบอก ใช้กัยแรม 667นะครับไม่มากไปกว่านี้ละครับ

Comment

ถ้าหา M2N-E ไม่มี ก็ DFI ULTRA II M2 ครับ

แต่จริงๆถ้าไม่ OC อะไรก็"ด้ ไม่รู้สึกหรอกครับว่าต่าง ถ้าไม่วัดคะแนน ที่จะต่างกันนิดๆ

Comment

ขอบคุณมากๆครับบบบบบบ

Comment

Working...
          X