Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงดีtotโหลดบิทอาการหนักมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไงดีtotโหลดบิทอาการหนักมาก

ขออีกซักกระทู้น่ะครับ มันไม่ไหวจริงๆ ยิ่งใช้ยิ่งแย่ วันนี้ทั้งวันแทบไม่แตะ40
    เดี๋ยวเดือนหน้า ไปลองเจ้าอื่นกะโคโลนอกดู ถ้าดีกว่ายอมเสียตังพันนึงเลิกtot
    ของผมtot1.5mน่ะครับ โหลดบิทนอก ดูจากภาพน่ะครับ
    อยากทราบว่าค่าupจะไปลดค่าdownมั้ยครัแล้วenable encrytionคืออะไรคับ
    และเพราะมันช้า ผมเลยไปrandom port หลายครั้งแล้วครับ
    ส่วนspeedtrst 3นาทีก่อนหน้าได้ 150 8 นาทีก่อนหน้าได้ 350ครับ(เมื่อเช้า อนาถโคตร ได้ 30 ครับ)
    นอกจากนั้นเวลาโหลดไฟล์นอกด้วยidmสามารถไต่ได้สูงสุดอย่างต่ำ 55 ครับ อาจมีสูงกว่านี้ ซึ่งขณะโหลดก็ทั้งเล่นเน็ตทั้งเปิดยูครับ
    Attached Files

ทำใจครับ TOT แบนกันทั่วประเทศแล้ว

Comment

หลังจากสุ่มพอร์ตมาใหม่แล้วได้แก้ Forward Port ใหม่ด้วยป่าวครับ อาจจะลืม
      ส่วนความเร็วอัพโหลด ถ้าอัพมากมันจะไปดึงดาวน์สปีดด้วยครับ
      อย่างของผมถ้าอัพเต็มที่ ดาวน์โหลดสปีดจะเหลือแค่ประมาณ 40%

Comment

ของผมก็ 1.5M ทำ PORT แล้ว วิ่งกระชู้ด เลยครับ

Comment

แก้ forward port ทำไงอ่ะคับ สอนที
          ผมเคยโหลดportforwardมาแล้วแต่ไม่มีuserแล้วก็ใช้ไม่เป็นครับแล้วก็ไม่ณุ้router user passwordของตัวเองด้วยครับ สอนทีครับ
          Last edited by onwan; 18 Oct 2007, 22:16:59.

Comment

www.portforward.com

Comment

torrent นอกเฉยๆ สมัยใช้ true แรกๆ โหลดเกมส์ทีเป็นเดือนกว่าจะเสร็จ ตอนนี้ทุกค่ายดีขึ้นหน่อย แต่ขึ้นอยู่กับ seed นอกด้วยอ่ะ ว่ามันส่งให้เราได้ป่าว บาง seed ผมรับได้แค่ 0.3 บาง ทีก็เร็ว

Comment

Working...
              X