Announcement

Collapse
No announcement yet.

หน้าต่าง MSN มันค้างอยู่หน้าจอตลอด รบกวนช่วยด้วยครับ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หน้าต่าง MSN มันค้างอยู่หน้าจอตลอด รบกวนช่วยด้วยครับ !!!

ตอนนี้ผมใช้ MSN แล้วมันมีปัญหาอยู่ นิดหน่อยนะครับ

คือ ผมเปิด โปรแกรม MSN อยู่ แล้วผมเข้า IE

ปกติ หน้าต่างของ IE มันจะ ทับ หน้าต่างของ MSN ใช่ไหมครับ?

แต่ตอนผมเปิด IE หน้าต่างของ MSN มันก็ยัง ทับหน้าต่างของ IE อยู่

มันจะค้างอยู่ อย่างงี้ตลอดอะครับ ถ้าไม่กดย่อมันลงไป

มันเป็นเพราะอะไรครับ ลองลบแล้วลงใหม่ก็ไม่หาย

อัพเวอร์ชั่นอื่นลองดูยังงับ
    software มีปัญหาหรือเปล่า

Comment

ตอนนี้ก็มีปัญหาเหมือนกันค่ะ
      พอมีวิธีแก้มั๊ยคะ

Comment

กด Alt เพื่อเรียกแท็บเมนู -> เลือก เครื่องมือ -> อยู่ด้านบนเสมอ แล้วเอาเครื่องหมายถูกออก ตามรูปครับ
        Attached Files

Comment

ขอบคุณค่ะ

Comment

Working...
          X