Announcement

Collapse
No announcement yet.

cpu ขาหัก ช่วยพาส่งโรงบาลทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cpu ขาหัก ช่วยพาส่งโรงบาลทีครับ

ผมใช้ p41.8-2.4 soket478 ไม่รู้ว่ามันเท่าไหร่คับเพราะในไบออสมันมีให้เลือก 2อัน 1.8กับ2.4 น่าจะ 1.8แต่clockถึง2.4 แล้วขามันหัก2ขา แบบว่าเดี้ยงเลย แต่ยังพอกระดืบๆไปได้ครับ เพราะยังใช้งานได้ปกติ แต่เวลาเล่นเกมที่ใช้ cpu 100% จะมีอาการค้างจอดับ อย่างคาบาล (ตายหลายรอบและ)เลยอยากจะถามว่าต่อขากับขายทิ้งแล้วซื้อรุ่นใหม่อันไหนคุ้มกว่าคับ

ปล.ผมน้องใหม่ไม่มีความรู้ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

--------------------------------------------------------------------------
    ขาดแคลนความรู้ รอกรูรูมาสอน

ติดกาวช้างเอาไปเคลมครับ(ถ้าเหลือประกัน)

Comment

ขายทิ้งแล้วใครจะซื้อละครับ อีกอย่างสินค้าอย่างนี้อย่าขายให้ใครเลยครับ สงสารคนซื้อ
      ผมงงว่าคล็อกยังไงขามันถึงหัก ต่อขาแล้วเอาใช้งานดีกว่าไหม พันทิป รับต่อนะครับ

Comment

อย่าขายเลยคับของเสียแล้ว ไปหา P4 3.0c,e มาลงแทนดีกว่าคับ

Comment

อ๋อครับ ต่อขาแพงมั้ยครับ ถ้าต่อขาแล้วขายจะน่าเกลียดป่าวคับ

ปล.ขายให้น้องสาวอะครับ 300-400 เอาไว้ทำงานเฉยๆ
          Last edited by sakaraotto; 19 Oct 2007, 08:38:37.

Comment

ถ้าเป็นผมนะผมไม่พาเข้าโรงพยาบาลหรอครับ ผมว่าพาเข้าวัดแล้วเอาขึ้นเมรุเผาไปเลยครับ

Comment

Originally posted by sakaraotto View Post
              อ๋อครับ ต่อขาแพงมั้ยครับ ถ้าต่อขาแล้วขายจะน่าเกลียดป่าวคับ

ปล.ขายให้น้องสาวอะครับ 300-400 เอาไว้ทำงานเฉยๆ
              มีคนในนี้เคยไปต่อ ขาเดียว 500 ครับ
              ถ้าน้องสาวจริง ก้อให้เขาไปฟรีๆ เลยครับ

Comment

ยกให้น้องสาว แล้วหาซื้อใหม่เถอะท่าน

Comment

ผมงงมากครับ ไอ้คำว่า 1.8 แล้วปรับเป้น 2.4 ขาหักยังไง

ไม่เกี่ยวกันเลยนะครับ ถอด CPU ออกมาเหรอครับ ขาถึงหัก ถ้าไม่ได้ถอด ออกมา ขาไม่หักหรอกครับ อธิบายงงมาก เรียบเรียงใหม่ที

ขาหักไป 2 ขาผมว่าเปิดไม่ติดแล้ว

Comment

Working...
                  X