Announcement

Collapse
No announcement yet.

-*- ควนเล่นเกมส์บน Vista หรือ Xp ดี ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• -*- ควนเล่นเกมส์บน Vista หรือ Xp ดี ?

-*- ควรเล่นเกมส์บน Vista หรือ Xp ดีครับ ?

แก้ "ควน" ให้และ
    Last edited by occlubssk; 24 Oct 2007, 19:45:08.

ตอนนี้ XP เล่นได้เยอะกว่าแน่นอนครับ

Comment

"ควร"ครับไม่ใช้"ควน"

Comment

XP สิคับ

Comment

ฮาๆ

Comment

ถ้าผมต้องลง Window ใหม่นะครับ ผมจะลง Vista ไปเลย เผื่ออนาคตไปด้วยน่ะครับ เเต่ปัจจุบันใช้ XP 32bit อยู่ครับ

Comment

ลง2OSเหมือนผมซี่ 55 ไม่ต้องตัดสินใจเลือก

Comment

VISTA ถ้าอยากเล่นเกมใหม่ๆ เจ๋งๆ ครับ
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

อันนี้เป็นความชอบส่วนบุคลลจิงๆครับ ผมใช้มา 2 windows ลลทั้ง vista และ xp สำหรับผมแล้วคิดว่าตอนนี้ xp เหมาะสำหรับเล่นเกมส์ที่สุดแล้วเพราะมันค่อนข้างเสถียรแล้วสำหรับตัว Windows XP ส่วน Vista นั้นก็ถือว่าเล่นได้แต่ถามว่าเสถียรมั๊ยเอาเป็นว่าเรา SP1 มันออกมาก่อนแล้วกันครับ แล้วค่อยว่ากันสำหรับ vista นะ ความคิดของผมนะครับ

Comment

xp เสถียร ที่สุดครับ ตอนนี้ เคยเอา CABAL เล่น บน VISTA แล้ว ไม่เวิค อ่า

Comment

ผมลงสอง os เลย
                      อยากเล่นของใหม่ไป Vista
                      เอาแบบเสถียร เวิร์คๆ ลื่นๆ XP

Comment

ผมใช้ VISTA ไปและ สำหรับผม VISTA นิ่งกว่า ใช้ลื่นกว่า แต่มีปัญหามากกว่า XP ไปหน่อย -*-

Comment

crysisมาผมลง vistaครับ

Comment

ลองใช้ vista แล้วจะติดใจครับ เราอย่ารอเทคโนโลยีให้มันนำหน้ามากครับเราต้องวิ่งตามมันและรีบทำความคุ้นเคยกับมันก่อน เพราะเราหลีกเลี่ยงไม่ได้ที่ต้องใช้มัน แต่ถ้าใช้ใหม่ๆอาจจะต้องศึกษารายละเอียดมันหน่อยสักนิด เพราะค่อนข้างต่างจากเดิมนะแต่เรื่องจัดการระบบมันทำได้ดีมากเลยทีเดียวเปิดเครื่องเล่นเกมส์ไปนานๆเล่นเกมส์อื่นต่อก็เหมือนรู้สึกเปิดเครื่องใหม่อยู่ตลอด ถ้าเล่นเกมสื vista ก็เล่นได้ทุกเกมส์แล้วนะคับ

Comment

รอมันบูมก่อนค่อยใช้ Vista

Comment

Working...
                              X