Announcement

Collapse
No announcement yet.

เราสามารถลง XP+Vista ในไดร์ฟเดียวกัน แล้วให้มี Menu Boot ได้หรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เราสามารถลง XP+Vista ในไดร์ฟเดียวกัน แล้วให้มี Menu Boot ได้หรือเปล่า

เราสามารถลง XP+Vista ในไดร์ฟเดียวกัน แล้วให้มี Menu Boot ได้หรือเปล่าครับ
    เคยลงทีหนึ่ง ในไดร์ฟเดียวกันแล้ววิสต้ามันลงทับ XP เลย ใครมีวิธีช่วยแนะนำด้วยนะครับ

แนะนำเป็นคนละไดร์น่าจะเหมาะกว่าครับป๋ม.........

Comment

แบ่ง Parttion เพิ่ม ลง Xp ในไดร์ว C แล้วลง Vista ในไดร์ว D ผมใช้อยู่ เวลาบูทเครื่อง จะถามว่าเปิดตัวไหน ก็เลือกไป ไม่มีปัญหา ลองดูครับ

Comment

ลงตัวไหนก่อนท่าน XP หรือVista

Comment

ทำอาจจะทำไดแล้วยุ่งยากหลายขั้นตอน
          แนะนำ เอาใว้คนละไดร์ดีแล้วตัวใหนมีปญหาจะได้ลบได้ แล้วอีตัวก็ยังใช้งานได้นะ OK

Comment

Working...
          X