Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครซื้อ sims2 8in1 pack เข้ามาดูทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครซื้อ sims2 8in1 pack เข้ามาดูทีครับ

ลงเสร็จอะไรต่ออะไรเรียบร้อยแล้ว ปรากฏว่า จะเข้าไปดูมหา'ลัย หน้าจอเลือกมหา'ลัย เสียครับ ภาพบางส่วนไม่มีภาพแต่เป้๊นภาพสีดำสนิทแทน คิดว่าคงเป็นทั้งล็อตเลย จะเอาไปเปลี่ยนเป็นตัว7in1ที่มีแค่ภาคไฮโซ แล้วซื้อภาคสัตวืเลี้ยงแยกแทน เลยอยากทราบว่าภาคไฮโซ7in1 เนี่ย มีปัญหาตรงหน้าต่างเลือกมหาลัยมั้ยครับ อยากทราบ

สงสัยมันอัดจนเอ๋อมั้งครับ

Comment

ทำไมของผมเล่นได้ไม่มีปัญหานะครับ ขนาดฦซื้อภาค สัตว์เลี้ยงมาด้วย ยังเล่นได้เลยอิอิ

Comment

เล่นปกติอ่ะ ไม่มีปัญหาหรอกครับ แต่หน้าจอเลืกมหาลัยน่ะสิครับ มี!

Comment

Working...
        X