Announcement

Collapse
No announcement yet.

AthlonX2 BE-XXXX รวมพลชนกลุ่มน้อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AthlonX2 BE-XXXX รวมพลชนกลุ่มน้อย

จะมีคนใช้บ้างไหมเนี่ย 555

สงสัยจะใช้อยู่คนเดียว เอิ๊ก ๆ

BE-2350 คร๊าบ สู้ต่อไป ( แอร์ไม่มี พัดลมไม่เปิด เหอ ๆ ไม่ได้ Clock เดิม ๆ )

ใช้ เล่น MSN , DOta , Rag , ดูเอกสาร ดูหนังฟังเพลง , ตกแต่งภาพนิดหน่อย Photoshop , อีลาส , อินดีไซท์ , ดรีม

ผมใช้ครับ ตามลายเซ็นต์ งิ เสียดายเหมือนกัน น่าจะซื้อรุ่นราคาเท่ากันแต่ แรงกว่า -0-

Comment

หน่วยสอดแนมอิอิ

Comment

939 หมดสิทธิ์สิเรา อิอิอิ

Comment

Originally posted by bankbonkbank View Post
          ผมใช้ครับ ตามลายเซ็นต์ งิ เสียดายเหมือนกัน น่าจะซื้อรุ่นราคาเท่ากันแต่ แรงกว่า -0-
          เรื่องประหยัดไฟล่ะคับ

Comment

ผมก้อใช่ -*

Comment

ผมไม่ได้ใช้ แต่อยากใช้ อิอิ

Comment

อยากใช้ด้วยคนจ้า

Comment

BE2350 ใช้อยู่ครับ สบายๆเลย 35C เอง แต่บอร์ด Asrock Chipset ล่อไป49
                  เสียว Capacitor บวมจังเย้ย

Comment

ของผม CPU ไม่เคยเกิน 42 องศา ครับ ไม่แอร์ ไม่พัดลม

บอร์ด M2n-MX ไม่เคยเกิน 41 องศา

เอิ๊ก ๆ แจ่ม ๆ

Comment

Working...
                    X