Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ หน้าจอต้อนรับหาย ขอบคุณที่กรุณาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ หน้าจอต้อนรับหาย ขอบคุณที่กรุณาครับ

หน้าจอต้อนรับตอนเปิดเครื่องหายครับ ลองเข้าไปตั้งค่าใน ชื่อผู้ใช้แล้วก็ตั้งไม่ได้ มันบอกว่า (บริการ NET WAVE ถูกปิดการใช้งาน ) ผมอยากทราบวิธีแก้ไขให้มันมีหน้าจอต้อนรับครับ ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอคุณที่กรุณาไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

ไม่ทราบว่าประมาณนี้หรือเปล่าง่ะ
    http://forums.overclockzone.com/foru...ighlight=login

Comment

ใช่แล้วครับผม

Comment

คือตอนนี้มันเป็นกล่องข้อความครับมันไม่เป็นหน้าจอต้อนรับ

Comment

เกี่ยวกับหน้าจอต้อนรับ

หน้าจอต้อนรับตอนเปิดเครื่องหายครับ คือมันแสดงเป็นกล่องข้อความ ลองเข้าไปตั้งค่าใน ชื่อผู้ใช้แล้วก็ตั้งไม่ได้ มันบอกว่า (บริการ NET WAVE ถูกปิดการใช้งาน ) ผมอยากทราบวิธีแก้ไขให้มันมีหน้าจอต้อนรับครับ ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอคุณที่กรุณาไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

Comment

Working...
          X