Announcement

Collapse
No announcement yet.

เค้าว่ากันว่า"สเปกแบบเทพๆ"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อืม ครับ ขอบคุณมากครับพี่ wikorn

Comment

แนะ อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        งั้น ก็ 1000 กิก ตามนั้นครับ อย่าโหลดหนังโป๊มากนะ เดียว สมาธิสั้น

DFI ก็ เด่น ด้าน OC ในราคาประมาณ 5000 ไม่เคยแพ้ครับ ครับ ฟังชั่น ในการ OC ครบครัน
        ฮ่าๆๆๆ สมแล้วครับที่เป็นเทพคอม

คาราวะ 1 จอก

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          งั้น ก็ 1000 กิก ตามนั้นครับ อย่าโหลดหนังโป๊มากนะ เดียว สมาธิสั้น

DFI ก็ เด่น ด้าน OC ในราคาประมาณ 5000 ไม่เคยแพ้ครับ ครับ ฟังชั่น ในการ OC ครบครัน
          แบ่งผมบ้างสิ

Comment

ที่บ้านผม มีฮาร์ดดิสก์ 6 ตัว 1.5 เทราไบต์ยังใช้ไม่พอเลยอ่ะครับ มีทั้งหนัง ทั้งเกม ทั้ง E-Books เยอะแยะเต็มไปหมด ไรท์แผ่นไปเกือบพันแผ่นแล้วยังไม่พอใช้เลย ทำไงดีคับ โหลดมาก็ไม่ว่างดู จะลบทิ้งก็เสียดาย ผมแนะนำให้ซื้อไปเลย 500 GB 4 ตัวถ้าชอบโหลดบิทเป็นชีวิตจิตใจ

Comment

Working...
            X